What's new

[Chia sẻ] Cao Bằng - Bắc Kạn phượt phẹt, chụp choẹt ký

Mình vừa phượt phẹt, chụp choẹt về. Chia sẻ cùng anh em những tấm ảnh về quê hương CAO BẰNG - BẮC KẠN nhé!
#1 - đỉnh đèo Cao Bắc lúc 18h chiều

#2 - toàn cảnh thác Bản Giốc lúc 06h sáng sớm

#5 - nào mình cùng phơi^^

Còn tiếp.....

Last edited:
cái này là đứng trên đường cao chụp phải không ạ? vừa rồi bọn em đi mà chưa chụp được cái nào như này, nhìn cũng kém thanh bình vì đông người quá :(
Bắc Kạn thì đường đẹp thật ấy, mấy chỗ "ngô bậc thang" cực kỳ yên bình, rất thích (y)

Mình vừa phượt phẹt, chụp choẹt về. Chia sẻ cùng anh em những tấm ảnh về quê hương CAO BẰNG - BẮC KẠN nhé!

Bạn ơi cho mình hỏi đi phượt 1 mình từ Hà Giang - > Cao Bằng -> Bắc Kạn thì lịch trình đi Cao Bằng và Bắc Kạn như thế nào cho hợp lý được bạn? Chỉ giúp mình đường đi với, sang tuần sau mình đi rồi.
Thanks bạn!

Bạn ơi cho mình hỏi đi phượt 1 mình từ Hà Giang - > Cao Bằng -> Bắc Kạn thì lịch trình đi Cao Bằng và Bắc Kạn như thế nào cho hợp lý được bạn? Chỉ giúp mình đường đi với, sang tuần sau mình đi rồi.
Thanks bạn!

Bạn không nói rõ những địa điểm muốn đi. Thời gian xuất phát từ Hà Giang về Cao Bằng là vào lúc nào thì làm sao chỉ rõ cho bạn được.

Còn hợp lý thì bạn qua TP Cao Bằng rồi đi Thác Bản Giốc, quay về TP Cao Bằng mới đi tiếp Pác Bó ( nếu đi ), còn không thì xuôi QL3 về Nà Phặc rồi rẽ đi Ba Bể ( nếu có nhu cầu ), xong thì chạy thẳng QL3 về Thái Nguyên, Hà Nội.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back