What's new

Tuyển xế,ôm đi phượt Thái Lan dịp tết ta

Thời gian:vừa nghỉ tết tại cty là xách mông đi luôn(sẽ up ngày đi khi có lịch nghỉ tết)(khoảng 7-10 ngày)
Địa điểm: Tết ta trên đất tây ( Băng Cốc-Pattaya Thái Lan)
Phương tiện:đối đa 3 xe máy.

Nhiều năm ăn tết ở Vn vơi bánh trưng gà heo và bài bạc quá nhàm chán nên quyết định phải làm điều gì mới để thay đổi cuộc sống!
với mục tiêu "Ko đổi mới sao tiến tới" tết năm nay quyết định ăn tết xa ng than,bạn bè,gia đình và đất nước :D hy vọng sẽ học tập được điều mới điều hay từ nước bạn mang về làm vốn sống.....

Ai có hứng thú thì đặt gạch hóng cung chi tiết vào t1 nha,

Mình ở SG,đã từng đi xe máy qua Xiêm Riệp,và qua Cam vài lần nên tự tin sẽ đi dc đến Thái và về an toàn :D

Sao lại phải bán xe ở Cam hay lào vậy bạn.? Chỉ cửa khẩu Thai - Lao ở Pảkse thì không cho xe máy chạy qua cầu hữu nghị thôi, chứ mấy cửa khẩu khác vẫn cho đi bình thường mà, bạn mình đi ầm ầm đó

Cửa khẩu đó vẫn qua Thái đàng hoàng bạn nhé! Tớ với bạn Quangteobig mới chạy hồi 30/4/2015. Nhưng phải mua bảo hiểm mất đâu 800 ngàn cụ Hồ :)

Mìng hết 28 tháng chạp mới nghỉ và mùng 6 mình đã đi làm lại, nên khó có thể theo chân mọi người, thôi thì hẹn dịp khác vậy. Chúc mọi người có chuyến đi nhiều trãi nghiệm.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,473
190,100
Latest member
tohue6789
Back