What's new

[Chia sẻ] Mai Lý Tuyết Sơn, Shangrila, Lệ Giang, Kê Túc Sơn, Hồ Nhĩ Hải vs 2 gái sốc độ cao :)

Mai Lý Tuyết Sơn, Shangrila, Lệ Giang, Kê Túc Sơn, Hồ Nhĩ Hải vs 2 gái sốc độ cao :)

Ở đời có câu: Dung nhan có hạn, thủ đoạn vô biên :) Ở đồng bằng thì Gym vs Yoga thành thần, chạy máy chạy hùng hục.
Thế mà lên độ cao thì lý do này nọ đủ kiểu, dị ứng da mặt, shock độ cao ... và đủ lý do XYZ

Chứ nói chơi vậy thôi chứ không phải vậy, kế hoạch Vào Vân Nam - Ra Tứ Xuyên của bọn em thất bại ở đoạn không đi được Tứ Xuyên cũng chỉ vì 2 cô này. Câu chuyện em từ từ kể sau, vào bài ngắn gọn thôi. Thường thì vào bài em bao giờ cũng thường Post các địa danh chính đã đi qua, nhưng bài này em lại giới thiệu kiểu khác, nhõn ảnh 2 cô nàng đỏng đảnh lên trước cho khác lạ.

Hành trình gồm 2 bạn khác giới này:

Chân dài 1 - Mặt mũi không đâm lê 1 ngày 2 lần thì hơi phí :)

Chân dài 2: Thường có hội chứng sốc độ cao nên thường xuyên phải nghỉ dưỡng

Re: Mai Lý Tuyết Sơn, Shangrila, Lệ Giang, Kê Túc Sơn, Hồ Nhĩ Hải vs 2 gái sốc độ cao

Những núi tuyết ngàn năm luôn được phủ trắng

Từng bước nhích vào trong do thám xem có ai đuổi mình ra không​

Re: Mai Lý Tuyết Sơn, Shangrila, Lệ Giang, Kê Túc Sơn, Hồ Nhĩ Hải vs 2 gái sốc độ cao

Stupa trong nắng chiều

Mọi người từ từ tiến sâu vào trong hơn​

Kinh phướn toả sáng trong nắng chiều

Nắng gắt nên lúc này mặc 2 áo thì nóng, 1 áo thì lạnh​

Những chú chim trời đang bay có lẽ là loài Điểu huyền thoại

Mọi người lại từ từ tiến vào sâu hơn​

Những đoạn đường đã đi qua

Những nét rất Á Châu làm tiền cảnh cho dãy núi tuyết nghìn năm​

Bài viết của cụ hay quá, cụ có xe tự lái nên muốn đâu là ghé đó, thích thật.
Cuối cúng là có mất vé không cụ. Có mỗi cái đài quan sát này mà họ tính 80 tệ à cụ, cũng chát nhỉ

Tiện đây e xin cụ thông tin cái chỗ cụ nghỉ ở Thúc Hà với, để lần tới có qua đó nghỉ khỏi mất vé vào cửa ^^E cảm ơn cụ trước.

Bài viết của cụ hay quá, cụ có xe tự lái nên muốn đâu là ghé đó, thích thật.
Cuối cúng là có mất vé không cụ. Có mỗi cái đài quan sát này mà họ tính 80 tệ à cụ, cũng chát nhỉ

Tiện đây e xin cụ thông tin cái chỗ cụ nghỉ ở Thúc Hà với, để lần tới có qua đó nghỉ khỏi mất vé vào cửa ^^E cảm ơn cụ trước.

Không mất vé đâu, cả sáng hôm sau nữa, chỉ có 1 nữ bảo vệ nhắc thôi, chụp chùa 2 buổi :)
Oh mình lại dọn dẹp hết ảnh trong phone nên mới xóa hết bớt những thứ linh tinh tháng trước rồi, chụp mấy cái cardvist của họ linh tinh, đi về 1 time là lại xóa
Hình như trong bài chỉ còn ảnh có tên Hostel đó ở đoạn con chó ra tiễn lúc sáng sớm ý

Tiến dẫn đến gần phòng bảo vệ cũng chả thây ai nói gì

Gió lạnh dần và cờ phướn vẫn lung linh trong nắng chiều​

13 Stupa theo góc nhìn thuận nắng

Nhìn về căn phòng bảo vệ mà vắng bóng người không thấy ai nhắc nhở​

Mọi người đứng đây nghỉ ngơi và chờ đợi mặt trời lặn

Mặt trời thấp dần, những tia nắng bắt đậu vạt ngang sườn núi​

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,125
Latest member
johnauston54
Back