What's new

Visa Du lịch Canada

23/4 là ngày chủ nhật, làm sao nộp được ta?

Hi, mình check lại, nộp ngày 24/4. Do 23/4 phải vội về SG để sáng 24 nộp sớm nên cứ nhớ thành 23 :)
Đợt đó nhà mình cũng rút pp 1 lần, cộng 2-3 lần email này nọ. Đợt tới tính xin cho ba mình mà thấy nản quá :((

em nộp từ ngày 15/8 đến giờ vẫn còn ngồi chờ mốc mỏ chưa thấy động tĩnh gì?? thấy nhiều ng rớt quá, đã lo nay còn thêm rầu, đợi lậu mà nó phán cho rớt chắc xỉu :(( CAN căng quá căng

Mình nộp hồ sơ Online ngày 19/8/2017. Tới ngày 5/10/2017 Visa gửi về nhà. Thời gian cũng khá lâu. Tầm 45 ngày. Nếu yêu cầu lên nộp PP là có khả năng đậu cao. Mình có chia sẽ lại bài viết ở đây

Cả nhà cho em hỏi, em xem thông tin về việc nộp visa online thì có chỗ bảo ko cần upload CMND, hộ khẩu, khai sinh, xác nhận tình trạnh hôn nhân, chỗ thì bảo phải nộp đủ các loại giấy tờ đó. Cả nhà xác nhận giúp em với ah, lần đầu tự làm nên e hoang mang quá :( Cám ơn cả nhà nhiều nhiều.

Nhà mình có ai từng viết case specific enquiry chưa ạ. Em viết và trình bày tha thiết hết vì vé máy bay của em là chủ nhật này bay rồi tức 2,5 tháng mà chỉ nhận được auto reply mail của LSQ :(

Nhà mình có ai từng viết case specific enquiry chưa ạ. Em viết và trình bày tha thiết hết vì vé máy bay của em là chủ nhật này bay rồi tức 2,5 tháng mà chỉ nhận được auto reply mail của LSQ :(

Bạn của mình nộp ngày 14/07 đến nay còn mấy hôm nữa là 3 tháng. Viết cả chục lá thư, nhưng chỉ nhận lại toàn robot. Và link vào CIC nó không link được luôn. Do vậy, mình nghĩ trường hợp của bạn nên ngồi chờ thêm ít nhất là 2 tháng nữa. Vì sau bạn mình có bạn nộp đầu tháng 8 cũng chưa có (những ng này nộp giấy). Do vậy, bạn cứ xác định cho mình đi nhé.

Mà mọi người cho mình hỏi, chờ hơn 3 tháng thì tỷ lệ đậu có cao không các bạn?

Bạn của mình nộp ngày 14/07 đến nay còn mấy hôm nữa là 3 tháng. Viết cả chục lá thư, nhưng chỉ nhận lại toàn robot. Và link vào CIC nó không link được luôn. Do vậy, mình nghĩ trường hợp của bạn nên ngồi chờ thêm ít nhất là 2 tháng nữa. Vì sau bạn mình có bạn nộp đầu tháng 8 cũng chưa có (những ng này nộp giấy). Do vậy, bạn cứ xác định cho mình đi nhé.

Mà mọi người cho mình hỏi, chờ hơn 3 tháng thì tỷ lệ đậu có cao không các bạn?

Cháu mình nộp paper 24/4 tới 10/8 check mới có, 11/8 nhận được pp gửi về. Cũng email vài lượt đính kèm cả thư yêu cầu của trường là 21/8 phải có mặt mà cũng toàn auto reply thôi :((. Tới lúc mất hết hy vọng, vì những người nộp tầm đó đều báo có hoặc trượt rồi, thì lại có. Nhưng mình thấy trượt báo lẹ lắm.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back