What's new

Visa Du lịch Canada

có bác nào tính đi Can ngắm lá đỏ không, em mới search thử thấy vé khá rẻ 26/9 - 4/10 17 triệu khứ hồi SGN <=> Toronto ( đi tiếp Montreal, Quebec) thấy trên mạng chia sẻ lá đỏ từ tuần thứ 3 của tháng 9 đến tuần thứ 2 của tháng 10 nhưng thời điểm ngắm tốt nhất là tuần đầu tiên của tháng 10, giá vé + thời điểm đẹp quá mà e k có phép để đi tiếc quá nên vào chia sẻ với mn

Nam 2016 khi submit thi Nhan 1 luc 3 mesages ngay de Lay bio. Nam 2018, Lam cho ngụo thân, khi submit thi Nhan 1 mesage. 1 tieng sau thi Nhan them messages di lay bio

Cho mình hỏi là từ khi bạn nộp hồ sơ online thì mất bao lâu để nhận được thông báo đi lấy biometrics vậy ạ?

Nam 2016 khi submit thi Nhan 1 luc 3 mesages ngay de Lay bio. Nam 2018, Lam cho ngụo thân, khi submit thi Nhan 1 mesage. 1 tieng sau thi Nhan them messages di lay b

mọi người cho em hỏi khi apply lại nộp trong vòng 2 tháng thì những giấy tờ mình có cần đi chứng thực nộp lại, lấy Bio thêm lần nữa ko ạ?

Mọi người ơi, có ai gặp trường hợp như mình ko ạ? Em đang apply New Zealand, sau đó 1 officer ở Beijing viết mail nói chưa approve được vì PP scan failed, giờ người ta nói apply new passport. Nhưng vấn đề PP hiện tại có visa Canada 5 năm chưa hết hạn, giờ làm sao ạ? Có ai xin đổi visa cũ qua PP mới chưa ạ, cho em vài lời khuyên, cám ơn ạ !

Mọi người ơi, có ai gặp trường hợp như mình ko ạ? Em đang apply New Zealand, sau đó 1 officer ở Beijing viết mail nói chưa approve được vì PP scan failed, giờ người ta nói apply new passport. Nhưng vấn đề PP hiện tại có visa Canada 5 năm chưa hết hạn, giờ làm sao ạ? Có ai xin đổi visa cũ qua PP mới chưa ạ, cho em vài lời khuyên, cám ơn ạ !

Làm passport mới, viết đơn giải trình (tiếng Anh hoặc Pháp), nộp passport cũ và mới cùng với đơn giải trình lên VFS, đóng phí 63USD, visa với thời hạn expire cũ sẽ được dán lên passport mới

Làm passport mới, viết đơn giải trình (tiếng Anh hoặc Pháp), nộp passport cũ và mới cùng với đơn giải trình lên VFS, đóng phí 63USD, visa với thời hạn expire cũ sẽ được dán lên passport mới

Em cũng bị trường hợp như vậy ạ. Passport cũ dán Visa Canada đến 02/2018. Em mới đổi cuốn PP mới, mà giờ bắt phải đóng 63$ để dán lên cuốn mới, sao vô lý thế ạ. Tự dưng mất thêm tiền. Mà mình chưa đi, vẫn còn giữ 2 cuốn PP.
Cả nhà cho em xin thêm tư vấn với ạ.
Có được nhập cảnh vào Canada không ạ?
Với lại Visa Mỹ của em cũng nằm ở cuốn cũ.

Sao không làm lại Pp trước khi xin visa vậy ?????
Tôi nhớ là khi làm immigrant ỡ Canada máy nó yêu cầu scan trang thông tin của người chủ nhân Pp chứ không scan trang visa Canada.
Bị mất thêm tiền là do bạn , VFS canada hướng dẩn bạn đóng tiền để dán Visa vào Pp mới , tôi nghĩ là đúng , họ không cần làm tiền khách như vậy làm chi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back