What's new

Tìm bạn đồng hành du lịch Myanmar 2/6 - 9/6/2017. KH từ Sài Gòn

Chào tất cả mọi người. Nhóm mình 7 người đang dự định du lịch sang Myanmar từ ngày 02/06 - 09/06 nhưng vì lý do cá nhân nên có 2 bạn huỷ mà đã book vè máy bay rồi. Nến mình muốn tìm 2 người thay vào (chi phí đổi tên vé mb bạn mình sẽ chịu). Nhóm mình cũng khá vui vẻ, có nam có nữ nên hoan nghênh các bạn nam nữ tham gia.
Lịch trình tham quan như sau: Sài Gòn - Yagon - Bagan - Mandalay - Inle - Yangon - SG. Bạn nào cũng có chung dự định và muốn tham khảo lịch trình cụ thể thì có thể pm tại đây hoặc zalo/viber:

Thông báo đóng topic vì đã đủ người tham gia. Xin cám ơn.

Last edited:
Chào tất cả mọi người. Nhóm mình 7 người đang dự định du lịch sang Myanmar từ ngày 02/06 - 09/06 nhưng vì lý do cá nhân nên có 2 bạn huỷ mà đã book vè máy bay rồi. Nến mình muốn tìm 2 người thay vào (chi phí đổi tên vé mb bạn mình sẽ chịu). Nhóm mình cũng khá vui vẻ, có nam có nữ nên hoan nghênh các bạn nam nữ tham gia.
Lịch trình tham quan như sau: Sài Gòn - Yagon - Bagan - Mandalay - Inle - Yangon - SG. Bạn nào cũng có chung dự định và muốn tham khảo lịch trình cụ thể thì có thể pm tại đây hoặc zalo/viber: 0987 98 98 04

Hello bác, mình mới add fb bác đó :D bác dự trù kinh phí cho chuyến này tầm $? Thông tin giờ bay?
Để mình hỏi lại bạn mình, nếu được thì mình bay từ Bali sang tham gia cho vui ạ :D

Hello bạn, kinh phí ~8 - 8,5 triệu đã gồm vé mb.
Thông tin giờ bay: SG - Yangon 02/06: 10:25; Yagon - SG 09/06: 13:00
Mình mời thêm người chủ yếu để nhượng lại vé mb vì bạn mình không đi được, nhưng nếu bạn của bạn thích thì có thể đi chung cho vui.
Thân!

Chí phí khoảng từ 8 - 8,5 triệu nha bạn. Lịch trình theo ngày bay thì fix rồi vì tụi mình đã book vé mb, và chủ yếu mình mời thêm người vì cần nhượng lại vé mb nữa. Nếu bạn muốn đi đúng ngày bay mà cần thay đổi 1 chút về các điểm đến thì cứ nói để mình coi có thể sắp xếp được không nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back