What's new

Visa Du lịch Canada

Mình fail visa hôm 23.01 mọi người ạ. Buồn hiu hắt.
Không biết có phải do mình bị rớt Úc 2 lần, ( mình có khai khi apply) Hay là do mình mượn lại Passport để pv Mỹ trong khi mới nộp Can hơn 1 tháng , nên họ giận ko thèm cấp ko ( hix)

Mừng là họ vẫn ghi " you are welcome to reapply...." Thôi thì đi thêm vài nước rồi xin lại vậy

Mượn PP ko có ảnh hưởng gì đâu bạn, hồi mình nộp Visa Canada, cũng lỡ lên lịch phỏng vấn Mỹ nên mượn pp chưa kịp phỏng vấn Mỹ Canada đã yêu cầu mình nộp lại PP để dán Visa:))

Mượn PP ko có ảnh hưởng gì đâu bạn, hồi mình nộp Visa Canada, cũng lỡ lên lịch phỏng vấn Mỹ nên mượn pp chưa kịp phỏng vấn Mỹ Canada đã yêu cầu mình nộp lại PP để dán Visa:))

Hihi. Mình cũng đoán là vậy nhưng buồn quá nên tìm cớ ý mà. Hên là mình đã có visa Mỹ . Mong là sẽ giúp ích trong lần apply sau.
cảm ơn bạn chia sẻ nhé.

Hihi. Mình cũng đoán là vậy nhưng buồn quá nên tìm cớ ý mà. Hên là mình đã có visa Mỹ . Mong là sẽ giúp ích trong lần apply sau.
cảm ơn bạn chia sẻ nhé.

Nếu bạn có visa mỹ, thì bạn nộp theo chương trình can+, không cần phải cmtc, cũng xét duyệt nhanh hơn. Lý do bạn bị từ chối là gì, mình nên khắc phục những mục mình bị từ chối.

Nếu bạn có visa mỹ, thì bạn nộp theo chương trình can+, không cần phải cmtc, cũng xét duyệt nhanh hơn. Lý do bạn bị từ chối là gì, mình nên khắc phục những mục mình bị từ chối.

Mình cũng CAN+ và đã chờ đến hôm nay là tròn 2 tháng chưa có kq gì :D

Thank Bull đã khai sáng. Mình có nghe nói về chương trình này, nhưng quên khuấy đi mất.
Can nó chỉ nói là nó ko có chứng cứ để tin mình sẽ quay về VN sau chuyến đi thôi, chứ không nói rõ là vì lý do gì.
Mình có sổ tk ~250tr, nghề nghiệp ổ định (lương ~20tr/ tháng, có nhà, thẻ tín dụng sử dụng thường xuyên. Di dc Sing, Mã , Thái, Brunei, Hàn ( visa 5 năm) có Schengen nhưng chưa đi đã hêt hạn. Rớt Úc 2 lần rồi.
Không biết là cần phải bổ sung thêm gì nữa ko.

Chắc là phải đi Mỹ 1 chuyến về mới nên làm CAN+ nhỉ? cho hồ sơ đẹp hơn tý. Mọi người tư vấn giúp nhé. Thanks

hệ thống báo như dưới, trong khi mình mở làm bio hôm 08/01. có ai biết tại sao không ạ huhu

You are not signed in
Error 403

Your login session is either invalid or has expired.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back