What's new

Visa Du lịch Canada

Re: Thông tin đi Canada

@Chuot-bu: cảm ơn bạn. Mình thử lại trên máy tính khác thì upload bình thường không có vấn đề gì luôn.

Mình submit application online vào tối muộn t5, mà trưa thứ 6 mình đã có email đi làm biometric rồi. Sáng nay mình mới đi làm xong. Ko biết khoảng bao giờ thì có nhỉ các bạn.

Nhân đây, cảm ơn mấy bạn nhiều nhiều đã tư vấn cho mình nhé. :)

Hi các anh, chị

Đợt tháng 11 em có apply online visa Canada và bị rớt do làm hồ sơ ẩu ở phần khai form và không có travel plan. Em có chia sẻ case của mình lên đây.

Cuối tháng 2 vừa rồi e đã apply lại và nộp trực tiếp ở VFS, và nhận được visa 10 năm luôn ạ. Thời gian giải quyết hồ sơ của e là 7 ngày tính cả thứ 7 chủ nhật và từ lúc nộp đến lúc nhận lại pasport.

Em mừng quá, hihi.

Re: Kinh nghiệm xin visa canada tự túc

Thuong la cap het han pp, that ra la truoc ngay het han 1 ngay, ban intel oi giay to ho so ban chuan bi ki cang k, coi co gi sai xot k, ban minh vua nop ben vfs sau 9 ngay dc cap visa den het han pp

bạn cho hỏi xin visa canada du lịch tự túc có cần thư mời không

Bạn ơi nộp visa Canada online không cần phải nộp hộ khẩu, chứng minh nhân dân và khai sinh hả bạn

Cho mình hỏi khi nộp HS online các giấy tờ cá nhân như MCND, hộ khẩu, Giấy ĐKKH, Giấy khai sinh up lên ở mục nào?

Chào cả nhà,

em cũng đang chuẩn bị làm giấy tờ để đi Canada chơi (tầm tháng 6).
Cho em hỏi nếu em đi dự đám cưới của đứa em họ, sau đó kết hợp đi chơi luôn thì phần purpose of my visit: em điền family visit hay là tourism?
Với cả em đưa phụ huynh đi cùng thì nên làm 2 bộ hồ sơ riêng biệt hay là trong account của em, em nói là có thân nhân đi cùng?
Thư mời thì nên làm 2 cái hay 1 cái chung cho 2 người?

Cám ơn cả nhà

Mình đã xin được visa Canada và Mỹ. Mình đang book vé máy bay nội địa từ Can sang Mỹ qua trang expedia. Mọi người cho mình hỏi với ạ:
1. Bay từ Can (Montreal) sang Mỹ (DC) thì phải có mặt ở sân bay trước mấy tiếng?
2. Mình thấy được mang 1 vali cabin và 1 túi free, còn thì sẽ phải trả cước cho hành lý check in, mà mình không thấy nút trả tiền cho hành lý check in này. Vậy sao giờ cả nhà? ra sân bay mới đóng tiền thì có bị đắt thêm không ạ?

Mình cảm ơn cả nhà.

Cho mình hỏi khi nộp HS online các giấy tờ cá nhân như MCND, hộ khẩu, Giấy ĐKKH, Giấy khai sinh up lên ở mục nào?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,484
190,102
Latest member
liem1996
Back