What's new

Nghỉ hè ... dẫn vợ con đi phượt .

Cách đây hơn 1 tháng ... 3h đêm đang nằm coi đá banh thì nhận được tin nhắn của bạn Béo xinh dep ... a có mua vé giá rẻ của Vietnam Airline không . OK , sáng hôm sau nhận được code vé liền ... giá rẻ bất ngờ ... cả nhà 4 chiến sĩ lượt đi lượt về mất có hơn 6 củ ...
Thế là quyết định dẫn vợ con đi vòng cung đông bắc ... nhờ bác Soncoi mướn dùm cái xe ... đi phượt .

4h sáng 2/6 cả nhà lên đường ra sân bay Tân sơn nhất ...

Chào tuan_coi,
Lâu lắm rồi mới rảnh, hôm nay vào đây xem bạn dẫn vợ con đi chơi, thấy thật hạnh phúc. Có một điều khác biệt là cả 3 thành viên quan trọng đều mang kính trắng, chỉ có kẻ "bụi bờ" tui luôn thấy cặp kính đen thui. Mà không sao, tất cả đều rất dễ thương. Doigiaymoi xin gửi lời thăm tất cả, chúc các cháu học giỏi và luôn vui vẻ.
Doigiaymoi.

Chào tuan_coi,
Lâu lắm rồi mới rảnh, hôm nay vào đây xem bạn dẫn vợ con đi chơi, thấy thật hạnh phúc. Có một điều khác biệt là cả 3 thành viên quan trọng đều mang kính trắng, chỉ có kẻ "bụi bờ" tui luôn thấy cặp kính đen thui. Mà không sao, tất cả đều rất dễ thương. Doigiaymoi xin gửi lời thăm tất cả, chúc các cháu học giỏi và luôn vui vẻ.
Doigiaymoi.

Cám ơn bác Doigiaymoi ... hihi cũng phải có tí đen cho nó đa dạng mà bác . Lâu nay bác và bác gái có phượt đâu không???

Nhà em cũng xin gửi lời hỏi thăm 2 bác và các cháu ở nhà !!!

He he,
Nhìn gia đình chú mày đi chơi khoái thiệt. Ảnh chộp rất đẹp, cảnh lại đẹp. Không biết chừng nào tui và bà xã đèo nhau trên con Daehan qua mấy cung đường đẹp kinh hồn này? Tôi đã tới Lào cai, Sapa, nhưng ngồi xe lửa chạy suốt đêm nên chẳng thấy cóc gì. Chắc phải làm một chuyên solo trên 2 bánh quá. Cảm ơn tuan_coi.
Doigiaymoi.

He he,
Riêng một mình tui thì đã tham gia Photo Tour Theo dấu người tình hồi tháng 5. Rồi tháng 6 (từ 04 đến 13 thÁNG 6, 2013) lại theo "Người tình một đời" ra Đà Nẳng dự Thi Thể Dục Dưỡng sinh toàn quốc, mấy bạn phuot Đà Nảng, mà chủ mưu là polyme đã tiếp đón thật nồng hậu và cảm động, sẳn dịp có ghé Hội An, Huế, Bình Định, Nha trang, Phan thiết...
Doigiaymoi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back