What's new

[Chia sẻ] Kenya - Chuyến đi của con cáy.

Em nhận được trát đi Kenya vào đúng cái ngày xảy ra vụ thảm sát tại Kenya xảy ra. Khi đang lọ mọ bám đít tây trên Hạ Long

http://www.thanhnien.com.vn/pages/20130923/tan-cong-khung-bo-dam-mau-tai-kenya.aspx.

Một cái thằng nhát chết như em bắt đầu lên kế hoạch kỹ lưỡng cho chuyến đi này.

Cuối cùng thì sau thời gian vừa đi vừa jun nhà em cũng ngồi lên máy bay về nước. Về đến sân bay Suvarnabhumi-Bangkok đọc báo thì mới biết chuyến bay từ Nairobi của nhà em khởi hành cùng giờ (0:55 Nairobi time zone GMT+3 08 Mar.) cùng giờ với chuyến bay MH 370 của Malaysia Airlines (0:41 Kualar Lumpur time zone GMT+8) chỉ có điều lệch nhau 5 múi giờ.

ơn giời, bây giờ nhà em đang khoanh chân ở nhà gõ Rì pót cho các bác đọc.

Last edited:
Hai cô cậu này mới nứt mắt ra đã chơi trò người lớn.

Chắc sống gần loài người nên bị nhiễm đấy mà

Chú bé này mới 3 tháng tuổi. Hình như mẹ chú chết do rơi xuống hố sâu.

Được dẫn đi vòng quanh hàng rào, các ông bà tây mũi lõ cố chạm vào lưng, cứ xuýt xoa "Sâu kiu"

Có vẻ các bác tây này khoái thực sự, nghe giới thiệu đến đoạn mẹ chú bị ngã xuống hố sâu, người ta tìm thấy chú nằm trên miệng hố trong tình trạng rất yếu nhiều bà mắt đỏ hoe, xem ra thưởng cảm lắm lắm.

Có mỗi nhà em gốc Việt chứ thêm một tay đồng hương nữa thể nào 2 thằng cũng quay sang hỏi nhau. Mấy con này nuôi độ bao năm thì lấy được ngà nhể? hay chú xem rứt trộm cái lông đuôi về làm nhẫn:):)

Last edited:
Nghe tiếng ông bác này giới thiệu đến 30 phút về các loại thông tin mà nhà em cứ ngỡ tiếng băng ghi âm ở đâu phát ra. Chỉ đến khi nghe tiếng "Các quí vị có câu hỏi gì không?" nhà em mới biết là đang nói live show chớ không phải bật băng

Cũng chỉ tại cái màu da của các bác ý lẫn với màu đất và màu voi

Em nhận được trát đi Kenya vào đúng cái ngày xảy ra vụ thảm sát tại Kenya xảy ra. Khi đang lọ mọ bám đít tây trên Hạ Long

http://www.thanhnien.com.vn/pages/20130923/tan-cong-khung-bo-dam-mau-tai-kenya.aspx.

Một cái thằng nhát chết như em bắt đầu lên kế hoạch kỹ lưỡng cho chuyến đi này.

Cuối cùng thì sau thời gian vừa đi vừa jun nhà em cũng ngồi lên máy bay về nước. Về đến sân bay Suvarnabhumi-Bangkok đọc báo thì mới biết chuyến bay từ Nairobi của nhà em khởi hành cùng giờ (0:55 Nairobi time zone GMT+3 08 Mar.) cùng giờ với chuyến bay MH 370 của Malaysia Airlines (0:41 Kualar Lumpur time zone GMT+8) chỉ có điều lệch nhau 5 múi giờ.

ơn giời, bây giờ nhà em đang khoanh chân ở nhà gõ Rì pót cho các bác đọc.

Ghen tỵ với bác quá, Bác được mời đi xem trym còn chả ai mời em đi xem trâu cả chán thật. Bác được giai cấp thống trị đào tạo cơ bản nên được đi đây đi đó, chả bù cho lúa nhà em đi đâu thì phải có sự đồng ý của con Sư tử. Bác Tuan coi bảo em viết bài cứ nói xấu vợ, đọc mấy topic của bác em thấy thế gian này chả phải mình em.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back