What's new

[Chia sẻ] Mai Lý Tuyết Sơn, Shangrila, Lệ Giang, Kê Túc Sơn, Hồ Nhĩ Hải vs 2 gái sốc độ cao :)

Mai Lý Tuyết Sơn, Shangrila, Lệ Giang, Kê Túc Sơn, Hồ Nhĩ Hải vs 2 gái sốc độ cao :)

Ở đời có câu: Dung nhan có hạn, thủ đoạn vô biên :) Ở đồng bằng thì Gym vs Yoga thành thần, chạy máy chạy hùng hục.
Thế mà lên độ cao thì lý do này nọ đủ kiểu, dị ứng da mặt, shock độ cao ... và đủ lý do XYZ

Chứ nói chơi vậy thôi chứ không phải vậy, kế hoạch Vào Vân Nam - Ra Tứ Xuyên của bọn em thất bại ở đoạn không đi được Tứ Xuyên cũng chỉ vì 2 cô này. Câu chuyện em từ từ kể sau, vào bài ngắn gọn thôi. Thường thì vào bài em bao giờ cũng thường Post các địa danh chính đã đi qua, nhưng bài này em lại giới thiệu kiểu khác, nhõn ảnh 2 cô nàng đỏng đảnh lên trước cho khác lạ.

Hành trình gồm 2 bạn khác giới này:

Chân dài 1 - Mặt mũi không đâm lê 1 ngày 2 lần thì hơi phí :)

Chân dài 2: Thường có hội chứng sốc độ cao nên thường xuyên phải nghỉ dưỡng

Re: Mai Lý Tuyết Sơn, Shangrila, Lệ Giang, Kê Túc Sơn, Hồ Nhĩ Hải vs 2 gái sốc độ cao

Cảnh vật vẫn im lặng như chưa bắt đầu 1 ngày mới

Cuối trời hừng sáng cũng là lúc thị trấn nhỏ bé đã tắt đèn​

Re: Mai Lý Tuyết Sơn, Shangrila, Lệ Giang, Kê Túc Sơn, Hồ Nhĩ Hải vs 2 gái sốc độ cao

Và những luồng sáng đầu tiên chiếu vào đỉnh núi cũng bắt đầu cho giờ nhật chiếu kim đỉnh

Còn sớm nên mặt trời ửng hồng, chiếu vào đỉnh cao nhất nó sẽ ra màu hồng trên tuyết trắng​

Nắng hồng đang chiếu vào những đỉnh cao nhất

Nếu có đoàn thám hiểm nào hay chú nào đang trượt tuyết thì cũng nhìn thấy luôn​

Ánh sáng đang từ từ phủ xuống thấp dần

Dưới kia những ngôi làng Tạng vẫn chìm trong bóng tối​

Rất tiếc không có 1 đám mây nào nên không thể chụp bầu trời nhiều được

Núi trời thật hùng vĩ​

Chỗ sáng chỗ tối luôn làm bức ảnh bắt mắt hơn

Những đỉnh núi chưa từng ai chinh phục được​

Luôn đầy băng tuyết và lạnh lẽo

Nhà vọng lâu cô độc 1 mình trước thiên nhiên hùng vĩ​

Nó đã phải chống chọi qua bao trận tuyết mùa đông

Gió vẫn lạnh và buốt, vừa đứng vừa chảy nuớc mũi​

Đường nét mái của vọng lâu vươn ra hướng đỉnh cao nhất

Cảnh vật đang chuyển sắc sáng dần​

Đẹp quá chủ top ạ sẵn tiện cho mình hỏi là mình định tự xin visa trung quốc, nhưng mình lưu trú tận 16-17 ngày, ko biết ở nhìu ngày như thế thì khả năng rớt có cao ko ạ, hồ sơ sắp hoàn tất nhưng mình lo mỗi việc này, ko biết mn có ai từng đi nhìu ngày như mình nhưng vẫn đậu visa ko ạ, cho mình ít kinh nghiệm, mình cảm ơn ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,546
190,116
Latest member
Thangcho07
Back