What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Cái bếp mới tinh của Giang hồ thật thích hợp với bọn phượt ĐN, chuyên tổ chức ăn nhậu

attachment.php

Haanhdn cùng Nguyễn Thị Huyền

attachment.php

Hai mem mới rất là phong độ

attachment.php

Thằng Xé, Moon và Kurakura

attachment.php

Hà (người yêu Bicycle), Xé, Ming Ngọc và Hieunhoc

attachment.php

Xé, MingNgoc và Ashi

attachment.php

Cái này làm biểu tượng cho du lịch Việt Nam cũng được nhở, ke ke!

attachment.php

Hấp dẫn chưa

Ăn nhậu này

Hôm nay còn có một bạn gái Brunei (áo xanh) và bạn Long (áo trắng) ở Hà Nội vào cùng tham dự

Thu hoạch này

(ảnh của Chuotcondutduoi)

Xé, MingNgoc và Ashi

attachment.php

Ashi đã về tới Đà Nẵng rồi cơ à. Tiếc là không chung đường lang thang với Ashi khu vực miền trung. Cũng mong là có dịp nào đó ra giao lưu cùng nhà Đà Nẵng & bác Po...(beer)

Hôm qua vui quá! Tối dọn dẹp xong là mình phờ râu chân đứng ko nỗi luôn. Cảm ơn nhà mình đã vào thăm nhà 2 vc em nhé. Cái chỗ ăn chơi này rồi sẽ tiếp đón nhà mình dài dài thôi. Vc em lại chuẩn bị đi Thái tiếp 10 ngày. Muốn hát bài "Rong chơi cuối trời quên lãng" quá!!! La la la la la là lá la là la la là la lá la là..... Ngày 31/12 đi Sơn Trà dựng trại đón năm mới đi bà con!!!

Chúc hai vợ chồng nhà giang hồ đi Thái vui vẻ, đừng có cải tạo cái j ngược ngược lộn qua lộn lại để anh em loạn mắt là được =))

Này thì Gà đèo Le này.

Cùng Nguoilangbat, Gà doping, Raiha235, Vitvit, Bạch Tuộc, Kim Nguyên, Chaubaogia tại nơi...vừa đè vừa leo :))

attachment.php

Hôm qua vui quá! Tối dọn dẹp xong là mình phờ râu chân đứng ko nỗi luôn. Cảm ơn nhà mình đã vào thăm nhà 2 vc em nhé. Cái chỗ ăn chơi này rồi sẽ tiếp đón nhà mình dài dài thôi. Vc em lại chuẩn bị đi Thái tiếp 10 ngày. Muốn hát bài "Rong chơi cuối trời quên lãng" quá!!! La la la la la là lá la là la la là la lá la là..... Ngày 31/12 đi Sơn Trà dựng trại đón năm mới đi bà con!!!

Cám ơn nhà Giang hồ nhiều nhá. Vào nhà mới của hai em thích nhất chỗ anh em ngồi hôm qua, thiết kế quá chuẩn. Duyệt! :D

Vụ 31/12 có vẻ hơi bị được đây. Ghi nhớ cái đã.

Cảm ơn hai vợ chồng nhà Giang Hồ nhiều,nhiệt tình, chu đáo, đầy tinh thần phượt.
Cảm ơn vì có một buổi tối off vui vẻ, trẻ trung của gia đình nhà ĐN.

Cảm ơn Chị Dungbuocgiangho đã cho mọi người thưởng thức nhiều món ăn lạ mà ngon, em ấn tượng nhất món chè nhãn ngon tuyệt với dù em ko bao giờ em ăn hết nổi 1 chén chè nhưng hôm đó em quất hết nguyên 1 chén. Món ngon nhớ lâu nhắc lại càng thèm. Đề xuất chị làm cái thêm sân tenis phía sau để lần sau các mem nhà mình vác vợt vào tổ chức tranh cúp" Lá bồ đề" để củng cố tinh thần giao lưu - hợp tác rộng rãi và bừa bãi chị nhé. he he
Cảm ơn Kimnguyen đã vote cho chị nhé. Hẹn gặp lại mọi người vì bây giờ thấy nỗi nhớ dâng trào rồi....

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back