What's new
Status
Not open for further replies.
Có chỗ nào dưới 35sgd/người/đêm mà ở phòng riêng không ạ?

Hix, nói thiệt chứ ko có đâu em, nói chung biết là budget ai cũng có hạn, chị cũng vậy, nhưng khi xác định du lịch Sin thì phải chấp nhận mức sống của ngta cao nên dịch vụ gì cũng mắc hết.

Hix, nói thiệt chứ ko có đâu em, nói chung biết là budget ai cũng có hạn, chị cũng vậy, nhưng khi xác định du lịch Sin thì phải chấp nhận mức sống của ngta cao nên dịch vụ gì cũng mắc hết.
Chị phuongdt nói đúng đó bạn, bạn đòi phòng riêng mà dưới S$35 nữa thì chắc k có đâu. Nếu là con gái thì bạn có thể chọn hostel nào có phòng chỉ dành cho female cũng được. Mình thấy an toàn lắm. K sao đâu bạn

Re: Đi bus đêm từ Sing đến Kuala có an toàn hay không?

2! Ngoài nhữg góp ý trên các pác chỉ cần chuẩn bị đồ ấm để ngủ cho đã & cóc -ổi-mía ghim...để vừa thưởng thức vừa ngắm cảnh khi thức z thui hihi.
P/S: Sẽ là điều thực sự đáng tiếc khi đã chọn đi bus rồi sao lại k ghé Malacca chơi vài ngày nhỉ? Đảm bảo các pác sẽ thích. Hãy search GG để biết thêm chi tiết nhé hehe

các bạn cho mình hỏi ở khu Bugis hoặc China Town gần trạm MRT có khách sạn hoặc hostel nào có dạng phòng đôi cho 2 người, giường 2 tầng cũng được (vì tụi mình thik riêng tư) mà giá rẻ tầm 70 đô sing 1 đêm trở xuống không? Nhà vệ sinh sử dụng chung cũng được nhưng sạch sẽ nam nữ riêng càng tốt. Mình tham khảo trên agoda thấy có cái Backpacker Inn Chinatown nhưng đọc review thấy phòng và toilet dơ.
Ai đi rồi chỉ mình với. Cám ơn mọi người nhiều.

Mình thường lưu trú ở Backpacker Inn Chinatown thấy rất ổn, nó có nhiều khu, khi book bạn yêu cầu ở khu Upper Cross Street, khu ngoài này sạch sẽ hơn. Có dormitory 2 bed riêng biệt, toalet dùng chung nhưng sạch, ngay đường lớn & ga NE4, giá khoảng 68 SSD 2 bed như mình nói ở trên.

Mình đến sing vào buổi trưa 10/10 bạn ạ, và sáng 15 về :) vậy có khi nên mua nhỉ

Vậy bạn có thể tính toán sao cho hợp lý nhất. Nếu mua sử dụng cho 3 ngày đầu thì 2 ngày sau bạn đi đến đâu trả tiền đến đó. Vì thẻ chỉ bán 1 số nơi thôi. Ngày mai bạn đi rồi à, đi chơi vui vẻ nhé.

Mình thường lưu trú ở Backpacker Inn Chinatown thấy rất ổn, nó có nhiều khu, khi book bạn yêu cầu ở khu Upper Cross Street, khu ngoài này sạch sẽ hơn. Có dormitory 2 bed riêng biệt, toalet dùng chung nhưng sạch, ngay đường lớn & ga NE4, giá khoảng 68 SSD 2 bed như mình nói ở trên.

Cám ơn bạn nhìu. Mà Bạn ơi bạn có mail hay website khách sạn đó ko. Chứ đặt trên agoda ko có yêu cầu khu theo ý mình được đúng ko?

Cám ơn bạn nhìu. Mà Bạn ơi bạn có mail hay website khách sạn đó ko. Chứ đặt trên agoda ko có yêu cầu khu theo ý mình được đúng ko?

Hostel này ko có website riêng bạn ui, vô booking.com đặt là ok mà

Nhóm mình đi Singapore 03 người, giai đoạn: 17/10 - 20/10. Có bạn nào đi dịp này không nhỉ?

Mình chưa lên lịch, chỉ mới đặt khách sạn 81 Heritage (ngay gần khu Bugis). ;)

Bạn email book trực tiếp với bạn Sam ở KS Backpackers nhé: [email protected]. Bạn Sam sẽ giữ booking giúp bạn trong ngày hôm đó tới 2h trưa, ko cần charge trước phí như trên Agoda. Bạn có thể gọi điện cho Sam theo số mình gởi phía dưới.

Backpackers' Inn Chinatown
30A Mosque Street, Singapore 059508
Tel : +65 92211239 Fax : +65 62262515
Website : www.backpackersinn.com.sg [1]
Hotel Licensing Board Registration No.:1026

Cho mình hỏi: Mình muốn vào sb Changi để ngủ đõ tôn tiền hostel có được không ạ? Mình không vào sb Changi để bay, mình bay đi và về từ sb Senai. Chỉ vào Changi đê ngủ 1 đêm thui. Vì mình sợ phải check in/ out gì đó mới được ngủ lại đây

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back