What's new

[Tổng hợp] Thông tin du lịch Hàn Quốc (phần 2)

Bạn cập nhật giúp mình tình hình lá đỏ/vàng tại các địa điểm bạn đã đi qua tại seoul. Mình đến 25/11 mới đi không biết có còn tí đỏ/vàng nào không. Cám ơn bạn.

Cuối tháng 11 bạn đi chắc nó rụng hết lá rồi đó. Tầm giữa tháng 11 đã là cuối mùa thu rồi.

mọi người cho em hỏi theo kinh nghiệm mình nên book phòng ở khu nào tại Seoul ạ? giá cả phải chăng tầm <1000k/ đêm/ 2 người và gần phương tiện công cộng là được. e cũng ko ngại ở dorm đâu.
à có ai có kinh nghiệm book trên airbnb ko? e thấy phòng trên đó dạng apartment cũng đẹp quá. trước giờ e toàn trung thành với booking, agoda thôi ^^
cám ơn mọi người :)

hehe
Sáng giờ em f5 web liên tục, đến 11h thì thấy báo approved :d
mừng quá :3
Cảm ơn cả nhà đã nhiệt tình support em :d
có cả mấy ng bạn em gửi mail hỏi, cũng rất sẵn lòng giải đáp thắc mắc cho em.
giờ chỉ việc chuẩn bị tư trang hành lý nữa thôi :3

e đi dịp nào vậy? c đi tháng 1 nè

mọi người cho em hỏi theo kinh nghiệm mình nên book phòng ở khu nào tại Seoul ạ? giá cả phải chăng tầm <1000k/ đêm/ 2 người và gần phương tiện công cộng là được. e cũng ko ngại ở dorm đâu.
à có ai có kinh nghiệm book trên airbnb ko? e thấy phòng trên đó dạng apartment cũng đẹp quá. trước giờ e toàn trung thành với booking, agoda thôi ^^
cám ơn mọi người :)

đợt rồi tháng 4 mình đi ở hostel Fully Hong ngay gần Changdeok-gung, suối, insadong và nó cũng nằm gần trạm Jongno 3ga, bus từ sân bay về cũng chuyến 6002 (bus stop ngay đầu ngõ vào hostel luôn). Dorm tầm 18.000won/ng, toilet riêng trog phòng luôn mà dorm cũng có 3-4ng ở thôi hà. Bạn check xem thử ok k

Năm nay em thấy dân tình bên đó kêu trời lạnh rồi :-ss
Vùng Ansan giờ về đêm đã xuống dưới 0 độ mà :-ss
hy vọng có tuyết nhiều. Chứ rơi it thì cũng bẩn lắm :(

Mọi người ơi cho em hỏi,lúc đi nộp xin visa HQ. Lúc đi nộp hồ sơ chung với bạn ( chỉ có 2 người thôi ), thì có cần chứng thực mối quan hệ bạn bè hay không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back