What's new

Kinh nghiệm xin visa Schengen - Châu Âu (phần 4)

Đsq Pháp HN dạo này thấy làm ăn nhanh ghê, năm ngoái mình có visa sau 5 ngày đã thấy nhanh lắm rồi mà năm nay mới nộp hôm 10/4 nay đã thấy hồ sơ xét duyệt xong chắc thứ 2 lên lấy, sau đúng có 3 ngày làm việc @@

Đsq Pháp HN dạo này thấy làm ăn nhanh ghê, năm ngoái mình có visa sau 5 ngày đã thấy nhanh lắm rồi mà năm nay mới nộp hôm 10/4 nay đã thấy hồ sơ xét duyệt xong chắc thứ 2 lên lấy, sau đúng có 3 ngày làm việc @@

B nộp 10/4 cũng hôm nay báo đã duyệt xong hả bạn ?

t cũng có rôi b . Nộp 10/4 luôn mà nộp lần đầu . Thấy nó báo có kết quả nhanh quá t đag lo rớt b a . Hic thấy bảo ngoài 5 ngày mới có khả năng đỗ .

Không đúng đâu bạn ơi. Năm kia mình hơn 1 tuần có kqa thì trượt năm ngoái 3 ngày làm việc thì có kqua, đậu. Năm nay mình cũng nộp ngày 10/4 (đi tháng 6) và cũng vừa check thấy báo đã xử lí xong. Hồi hộp quá :s

Không đúng đâu bạn ơi. Năm kia mình hơn 1 tuần có kqa thì trượt năm ngoái 3 ngày làm việc thì có kqua, đậu. Năm nay mình cũng nộp ngày 10/4 (đi tháng 6) và cũng vừa check thấy báo đã xử lí xong. Hồi hộp quá :s

b nộp ở Hanoi luôn hả ? Vậy chắc hôm nay mấy ae nộp 10/4 họ xử lí xong hết luôn rồi .

Hôm nay mình check thì trên web nói: Processed visa application ref no. xxxx is being dispatched via courier on 13/04/2018.
Thế có nghĩa là có kết quả rồi, nhưng đậu hay không thì không biết đúng không?
Họ gửi email vào gần 12h đêm luôn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,488
190,104
Latest member
tranvouu12
Back