What's new

Mừng Phượt lên 10 - Khám phá Đà Lạt không ở phố

mình ở đà lạt, có thể tham gia được ko?

Chương trình Gala sinh nhật Phượt được tổ chức trong KDL Suối Vàng và ít hôm nữa các anh trong BTC ở Đà Lạt sẽ mở topic để các bạn ở Đà lạt / và các bạn đi lẻ đăng ký ah, bạn chờ nha. Nếu bạn muốn tham dự cùng nhóm mình thì bạn sẽ đón đoàn ở Đà lạt :)

thấy chương trình bạn lên để chào mừng sinh nhật phượt cũng rất hấp hẫn, nhưng bạn có thể cho biết chương trình chi tiếc của **** event từ 14g đến 24 g ngày thứ 7 không ? vì đây là " đinh" của chuyến đi mà. Mong sớm nhận được hồi âm

thấy chương trình bạn lên để chào mừng sinh nhật phượt cũng rất hấp hẫn, nhưng bạn có thể cho biết chương trình chi tiếc của **** event từ 14g đến 24 g ngày thứ 7 không ? vì đây là " đinh" của chuyến đi mà. Mong sớm nhận được hồi âm

Chương trình Gala mừng sinh nhật Phượt lên 10 đã được BTC up lên chi tiết ở đây nà : Mừng Phượt lên 10 – Nụ cười Tây Nguyên

P/s: Tôi tò mò rất muốn biết bạn viết cái gì mà bị diễn đàn mặc định xóa đi thay bằng **** ?

Khởi động mạnh mẽ cho plan này nào :))
Bbo mới đi 1 vòng Đà Lạt về, có nhiều điểm mới chờ team mình khám phá nha, ẩm thực bản địa của đồng bào Cil, Lạch, cồng chiêng, thác, suối, rừng khu vực gần quanh Đà Lạt trong bán kính 30 km, hoang sơ, hiếm người biết.
Mai mình bắt đầu list danh sách nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back