What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn Chị Dungbuocgiangho đã cho mọi người thưởng thức nhiều món ăn lạ mà ngon, em ấn tượng nhất món chè nhãn ngon tuyệt với dù em ko bao giờ em ăn hết nổi 1 chén chè nhưng hôm đó em quất hết nguyên 1 chén. Món ngon nhớ lâu nhắc lại càng thèm. Đề xuất chị làm cái thêm sân tenis phía sau để lần sau các mem nhà mình vác vợt vào tổ chức tranh cúp" Lá bồ đề" để củng cố tinh thần giao lưu - hợp tác rộng rãi và bừa bãi chị nhé. he he
Cảm ơn Kimnguyen đã vote cho chị nhé. Hẹn gặp lại mọi người vì bây giờ thấy nỗi nhớ dâng trào rồi....
Hihi, bếp trưởng quá khen làm chị mắc cỡ. Ko có em và mọi người thì chắc 8h mới được ăn tối. Tại đánh vật với việc bóc cơm 2 kg nhãn nên lâu bà cố luôn.
Cái sân phía sau nếu chưa được trồng rau thì tổ chức thi đá bóng được á hỉ? Chia 2 đội đội thua trả tiền bia. Có lý nghe. Còn nếu trồng rau rồi thì thi bắt sâu vậy :)

Cảm ơn Chị Dungbuocgiangho đã cho mọi người thưởng thức nhiều món ăn lạ mà ngon, em ấn tượng nhất món chè nhãn ngon tuyệt với dù em ko bao giờ em ăn hết nổi 1 chén chè nhưng hôm đó em quất hết nguyên 1 chén. Món ngon nhớ lâu nhắc lại càng thèm. Đề xuất chị làm cái thêm sân tenis phía sau để lần sau các mem nhà mình vác vợt vào tổ chức tranh cúp" Lá bồ đề" để củng cố tinh thần giao lưu - hợp tác rộng rãi và bừa bãi chị nhé. he he
Cảm ơn Kimnguyen đã vote cho chị nhé. Hẹn gặp lại mọi người vì bây giờ thấy nỗi nhớ dâng trào rồi....
Cúp Lá tre, chỗ đó toàn tre vs "tường đè" chứ lấy đâu ra bồ đề ? :))

Chuyến đi tránh rét 72H vửa rồi ở Đà Nẵng đã thành công ngoài mong đợi.
Hà Nội thì đang gió bấc, mưa phùn, rét sun một số chỗ nhưng ở Đà Nẵng thì thật tuyệt.
Đẹp như tranh vẽ:

Hôm chia tay rất đông mọi người dù em chả dám thông báo với ai cả, đầu tiên là Cafe Phố Xưa:

Rồi tiếp đến bê thui:

Em đề nghị chân tình, người anh yêu quý của em nhậu vừa thôi, thật đau lòng khi thấy anh mình như thế này:

Gần 20 ngày nữa mới đến Giáng Sinh nhưng em đã thấy không khí Noen đã hiện hữu:

Chúc cả nhà một kỳ Giang Sinh yên lành và hạnh phúc:

Thế đứa nào nói : Em chỉ xin phép nhậu với anh Polyme hai buổi thôi thế là hạnh phúc lắm rồi. Ặc ặc! =))

May mà Hero có 72h yêu ĐN, chứ thêm nữa anh pó trym luôn :)) Lần sau vào đừng kêu anh mày nữa nhá, vừa được nhậu vừa được nói, sướng nhể! Này thì :T :T

Cám ơn Herovdc đã gửi can rượu ngô này cho anh em PDN để tiếp tục ọp lai nhá, cứ thế phát huy nghe :))

Vừa chia tay Nguoilangbat và Nguyen Thị Huyen. Cùng Chaubaogia và Vitvit

attachment.php

Chúc hai em hạnh phúc trăm năm. Luôn có các anh, các chị, các bạn ở Đà Nẵng bên cạnh hai em

attachment.php

Kỷ niệm với con Gà doping một nhát, hy vọng sang năm thành con...gà mái :))

attachment.php

Anh xoá các bài tranh luận rồi, các mem quan tâm thì PM với nhau nhá.

Việc rất đơn giản thành to chuyện. Đây là lần đầu tiên PDN có chuyện này sau gần 3 năm trên phượt.

Vừa chia tay Nguoilangbat và Nguyen Thị Huyen. Cùng Chaubaogia và Vitvit

attachment.php

Lão Po nhanh thật nhỉ, mới đó mà đã có hình rồi, Chúc Gà Doping và NLB về nhà mua mật & ngắm trăng tiếp tục nhá.

P/s: Mà công nhận mình ở nhà mời có mấy ngày mà trắng da hơn cả Lão Po. Keke....

Anh xoá các bài tranh luận rồi, các mem quan tâm thì PM với nhau nhá.

Việc rất đơn giản thành to chuyện. Đây là lần đầu tiên PDN có chuyện này sau gần 3 năm trên phượt.

Anh Po em chưa đọc được, cho hiện lên đọc zới xem có dính tới em ko :)):)):))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back