What's new

Nam Mỹ: Peru - Bolivia - Chile - Brazil 4/2018

Hi mọi người,
Mình tìm bạn đồng hành :) (of course post zô đây mà) đi Nam Mỹ 1 tháng từ ~~12/4/2018 >> 14/5/2018. Lịch có thể điều chỉnh miễn lấy được các ngày lễ và vé máy bay rẻ.
Dự tính chi phí: 5000$

Bạn đồng hành là: share nhau các thể loại canh vé từ bây giờ, các khâu chuẩn bị, tìm kiếm thông tin, ít nhất tự lo được cho bản thân khi đi nước ngoài đây lại là Nam Mỹ.
Say no "Bánh bèo bột nhão", em xin lỗi :">

Draff:
1/ Cusco, Peru
- Machu pichu
- Rainbow mountain

2/Lima Peru
Peru_Photo%20by%20Andrew%20Howson%20via%20Flickr%20-%20Creative%20Commons.jpg

3/Titicaca Bolivia
depositphotos_98998850-stock-photo-totora-boat-on-titicaca-lake.jpg

4/ Uyani Bolivia

5/ Esater island đảo phục sinh Chile

6/ Torres del Paine, Chile

7/Rio de jannero Brazil

ps: hình tham khảo internet

Thank you
Tanomika

Last edited:
Bọn mình có 2 người, cũng định đi Nam Mỹ tháng 4-5 năm 2018.
Nhưng bọn mình muốn đi 2 tháng.
Ngoài 4 nước trên bọn mình muốn đi cả Argentina và Equador nữa.
Nếu bạn muốn đi dài thì contact với mình nhé: https://www.facebook.com/thutam.ngu...otif_t=feed_comment&notif_id=1497972765851455
Bọn mình sẽ lập nhóm cùng bàn bạc, lên lịch trình và canh vé

Hi chị,
Em và bạn chỉ đi được 1 tháng, nên nếu Ok đoạn nào đi chung được thì đi ạ. Em sent request kết bạn.

Hi chị,
Em cũng đang dự kiến đi Nam Mỹ các nước Peru, Chile, Brazil, Bolivia và Argentina. Nên em có thể đi cùng nhóm 4 nước đầu và đi cùng chị Nheva tại Argentina, em con trai đi 1 mình ạ

Hi mọi người, em cũng dự định đi Nam Mỹ vào tháng 2 để tận dụng khoảng thời gian nghỉ tết. Dự tính đi Peru, Chile, Bolivia trong khoảng 30~45 ngày. Ko biết có ai điều chỉnh lịch đi trong khoảng này ko nhỉ >x<

Hi chị,
Em cũng đang dự kiến đi Nam Mỹ các nước Peru, Chile, Brazil, Bolivia và Argentina. Nên em có thể đi cùng nhóm 4 nước đầu và đi cùng chị Nheva tại Argentina, em con trai đi 1 mình ạ

Hihi, bạn cho nick fb đi mình add vào group luôn.
Bọn mình hiện có 3 người đã xuất vé Seoul Lima xong rồi

Hi mọi người, em cũng dự định đi Nam Mỹ vào tháng 2 để tận dụng khoảng thời gian nghỉ tết. Dự tính đi Peru, Chile, Bolivia trong khoảng 30~45 ngày. Ko biết có ai điều chỉnh lịch đi trong khoảng này ko nhỉ >x<

tháng 2 tết mình đi ko được, mà mình cũng xuất vé xong rồi.
Nhưng trong group có 1 anh định đi tháng 2, mình kết nối 2 người với nhau. Nick fb của bạn?

Mình cũng quan tâm chặng này, nhưng không biết chủ thớt có lịch trình chưa, vì trong khả năng của mình cũng chỉ có thể đi được tối đa 2 nước là chile và brasil trong khoảng 1 tuần. Mình sẽ đi từ Lima.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back