What's new

Vé rẻ Philippines, ngắm san hô, bơi cùng mập voi Palawan, Legaspi tháng 11/2016

Vé rẻ Philippines, ngắm san hô, bơi cùng mập voi Palawan, Legaspi tháng 11/2016

Mình và một bạn nữa vừa book vé đi Phil vào tháng 11/2016.
Chuyến đi kéo dài từ 23 đến 30/11/2016.
+ Hành trình dự kiến:
- Bay ra đảo Palawan rồi đi El Nido, mua 3 - 4 tour đi chơi ở vùng biển đẹp tuyệt vời này (vùng biển này đẹp đến nỗi mình đi 2 lần rồi mà vẫn muốn đến lần nữa)
- Đi Legaspi: thăm núi lửa Mayon và snorkeling, bơi cùng cá mập voi
- hoặc lên vùng núi Baguio hoặc bay sang đảo Mindanao
Nói chung vì từ nay đến đó còn xa nên mình không cần lên plan chi tiết.
Hơn nữa có thể nói mình là chuyên gia về Philippines (đã đi 5 lần) nên mình rành về Phil còn hơn cả VN (NT)

Túm lại hứa với các bạn đi Phil không bao giờ buồn chán vì mình có nhiều kinh nghiệm ở Phil

Đơn giản mình lập topic lập nhóm sớm là vì muốn ai tham gia có thể mua được vé rẻ.
+ Thời điểm: từ 23 đến 30/11
Hôm trước mình vừa mua vé giá là 110$ (2 chiều)
Vé của Cebu cụ thể như sau:
HN - Manila ngày 23/11l giá 65$
Manila - HN : giá 45$
+ Chi phí dự kiến : 300 $ (không kể vé bay) . Bình thường mình đi Phil 10 ngày cũng chỉ hết 300$
+ Mong muốn lập nhóm từ 6 đến 8 bạn để thuê thuyền và xe riêng đi cho nhanh, vui và tiết kiệm.
Hiện đã có 2.
Bạn nào muốn join thì nhắn tin vào FB : https://www.facebook.com/thutam.nguyen.12 nhé

Last edited:
Re: Vé rẻ Philippines, ngắm san hô, bơi cùng mập voi Palawan, Legaspi tháng 11/2016

Hóng quá! E cũng muốn quay lại Phil lần nữa! Tầm T10 cũng lăn tăn muốn đi Cửu Trại Câu nữa sợ bị sít quá :(
Vé Cebu đợt trước e đi tháng 8 chỉ cần mua trước 2 tháng là có giá 45$/chiều (HN-MNL), không biết đợt T11 này có khác k, phải đặt sớm tận 10 tháng ạ?

Không nhất thiết trước 10 tháng.
Cứ lúc nào có rẻ thì mua thôi.
Chị mà thích đi thì 200 $ cũng thấy ổn. Rẻ hơn thì càng tốt. Nhưng rẻ nhất mà chị mua được là 120 $, chứ chưa bao giờ rẻ hơn :(

Re: Vé rẻ Philippines, ngắm san hô, bơi cùng mập voi Palawan, Legaspi tháng 11/2016

Chi oi, e co nt trong fb ci đấy ạ...chi cho e 2 vé nhá. E ở hcm ci ạ...

Hôm qua em vừa ib đến chị, cho em tgia với nha.
Face Lục Cigarrete, xuất phát từ HCM ạ.

Chị ko nhận đc tin nhắn. Làm ơn up đ/c FB lên đây nhé
Fb kiu e và chi chua kết ban nen chắc ci ko doc được tn cua e á, e gửi nhiều lắm, e có xin kết ban với ci á, e là Phan nguyễn thanh huyền nha chi....ci ko tim thay e thì de sáng mai e len cty e up len.

Cebu vừa mở bán Khuyến mại vé rẻ đi các nơi nhé.
Ai quan tâm thì vào mua ngay

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back