What's new

Nghỉ hè ... dẫn vợ con đi phượt .

Cách đây hơn 1 tháng ... 3h đêm đang nằm coi đá banh thì nhận được tin nhắn của bạn Béo xinh dep ... a có mua vé giá rẻ của Vietnam Airline không . OK , sáng hôm sau nhận được code vé liền ... giá rẻ bất ngờ ... cả nhà 4 chiến sĩ lượt đi lượt về mất có hơn 6 củ ...
Thế là quyết định dẫn vợ con đi vòng cung đông bắc ... nhờ bác Soncoi mướn dùm cái xe ... đi phượt .

4h sáng 2/6 cả nhà lên đường ra sân bay Tân sơn nhất ...

Last edited:
Last edited:
Chào các bác ! thật hoành tráng nhỉ, bác Tuấn chuyến nầy có phu nhân đi cùng ,chăm sóc đàng hoàng,không còn ganh tỵ với anh em rồi nhé !! hê... hê .hê. chúc mừng, chúc mừng !!

Càng lên cao cây cối càng rậm rạp ... không khí trong lành , đứa con gái tôi hít lấy hít để nói không khí nơi đây thích quá ... đang đi thì trời đổ mưa sương mù bao phủ .

DSC_0048 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_0063 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_0065 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_0102 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_0111 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_0112 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_0117 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_0136 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_0144 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_0145 của tuan_coi, trên Flickr

Last edited:
Thằng ku này nhìn mặt gian gian có vấn đề.....Nó kg trộm nhà bác kiểu gì nó cũng định cuỗm của nhà em cái gì đó.. ..hehe. Em với bác phải hết sức cảnh giác, bác say thì em phải tỉnh chứ cả 2 anh em mà cùng sỉn thì mệt bác tuancoi ợ. Nghe bộ dạng nó khen là em biết liền. . . khakhakha

dạ thưa bác,em có vợ rôi ạ, e có ăn học , có công ăn việc làm, nhà cũng khá giả lắm ạ,ko ăn trộm nhà bác đâu, nếu có ăn trộm mà ngu sao đưa hình lên làm avatar bác? cháu thấy lạ và hay nên vào xem theo dõi thôi, chú soncoi ko thích thì con out vậy, đừng hiểu lầm con, bác tuấn chắc còn nhớ con đó, kỳ topic 'Đầu năm đi phượt' con có theo dõi,hỏi chú vụ khách sạn ở đà lạt đó...anh em chơi chung cùng diễn đàn, cùng đam mê phượt mà nói sao nghe bùn quá...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back