What's new

Tìm nhóm phượt dịp lễ 30/4 (9 ngày).

Chào mọi người.

1. Sắp tới được nghỉ lễ 9 ngày, mình muốn đi đâu đó chơi. Nhưng ngại đi 1 mình, có nhóm phượt nào còn chổ thì cho mình tham gia với nhé. Mình từng đi du lịch ở nhiều tỉnh thành của Việt Nam và đi qua gần 10 nước từ Á sang Âu (đa số là đi 1 mình). Mong có dịp giao lưu và chia sẽ kinh nghiệm trên những cuộc hành trình cùng mọi người.
Mình là nam, 28t. Tính tình hiền lành và dễ mến, sống hơi nội tâm hihi

2. Mình thích đi du lịch kiểu pha trộn: 1 chút phiêu bạt (thám hiểm những hòn đảo hoang, cung đường đẹp, về với thiên nhiên), 1 chút lãng mạn (ngắm trăng, BBQ, đàn hát bên bờ biển), 1 chút tận hưởng (ăn nhà hàng, spa, resort), 1 chút chơi bời (bar, party, nhảy nhót), 1 chút tình thương mến thương hihi

3. Nếu không tìm được nhóm phượt, mình tính lễ này sẽ đi về miền Tây qua các tỉnh thành: Tiền Giang, Cần Thơ, Kiên Giang - Hà Tiên - Phú Quốc, Cà Mau. Có bạn nào muốn tham gia thì nhắn cho mình nhé. Mình sẽ thiết kế tour. Khoảng 4-6 bạn là đẹp.

4. Mình mong sẽ được làm quen với những người bạn có cùng "khẩu vị" du lịch và thật sự quý trọng những giây phút phượt cùng nhau.

Cuối cùng nhưng không kém phần quan trọng, xin chúc tất cả mọi người sẽ có những chuyến đi thật vui vẻ và sảng khoái sắp tới.

Trân trọng.

Mình cũng có cùng "khẩu vị" với bạn, cũng thích du lịch nhưng chưa bao giờ tự tin đi một mình. Rất thích đi chuyến miền tây nhưng k đc ngỉ dài như bạn. Có chuyến Âu Á nào khác rủ mình với nhé. Quyên 0978.436.645 or skype quyenxuxi

bạn ở đâu? hà nội hay sài gòn? mình định đi huế đà nẵng hội an, có tg cùng ko?

Chào bạn, mình ở Sài Gòn. Đà Nẵng và Hội An thì năm nào mình cũng đi 1-2 lần. Năm nay mình cũng đi vào tháng 5 nhưng đi chung với vài người bạn. Mong có dịp đi cùng bạn trên những cung đường khác. Chúc bạn có kì nghĩ sắp tới thật vui vẻ.

Nhóm phượt đi kiểu này thì rất ít,vì phượt thường ae tối giản chi phí với ăn bụi nhiều hơn

Chào bạn. Cảm ơn bạn đã comment. Mình cũng biết là sẽ khó tìm nhóm phượt như vậy. Nên mong tìm những bạn có cùng "khẩu vị" phượt như mình để lập thành 1 nhóm. Chúc bạn sẽ có kì nghỉ lể thật thú vị sắp tới.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,535
190,108
Latest member
dhungld
Back