What's new

[Chia sẻ] [Cần giờ] Chơi tour Cần giờ một ngày (lang thang, ăn hải sản, ngó biển, về)

[Cần giờ] Chơi tour Cần giờ một ngày (lang thang, ăn hải sản, ngó biển, về)

Bạn thích biển, nhưng không thích tắm biển :)
Bạn thích ăn hải sản, nhưng phải tươi sống
Bạn thích phượt, lang thang, ăn nhậu :), giao lưu bạn bè
....v...v..... thử đến cần giờ xem thử đi, chỉ có 60km thôi bạn có thể có tất cả kkkk !
Bài viết đơn giản, mn biết rồi bỏ qua nha :) vui thôi ah :D

[Cần giờ] Tour Cần giờ một ngày
CLip Phượt cần giờ:
[video=youtube;odW4WGB6pcQ]https://www.youtube.com/watch?v=odW4WGB6pcQ[/video]​

Re: [Cần giờ] Chơi tour Cần giờ một ngày (lang thang, ăn hải sản, ngó biển, về)

Cho mình hỏi mình mua hải sản ở chợ xong nhờ chế biến rồi đem đi đâu ngồi ăn vậy bạn? mình đem ra quán ngoài bờ biển thuê ghế ngồi ăn được không? Tại thấy mấy quán đó cũng có bán hải sản không biết có cho đem đồ bên ngoài vô ăn không. cám ơn bạn nhé

Re: [Cần giờ] Chơi tour Cần giờ một ngày (lang thang, ăn hải sản, ngó biển, về)

Cho mình hỏi mình mua hải sản ở chợ xong nhờ chế biến rồi đem đi đâu ngồi ăn vậy bạn? mình đem ra quán ngoài bờ biển thuê ghế ngồi ăn được không? Tại thấy mấy quán đó cũng có bán hải sản không biết có cho đem đồ bên ngoài vô ăn không. cám ơn bạn nhé

2! các pác mua hải sản xong r bảo họ chế biến lun (cùng or khác chủ cũng đc, tùy "nhìn mặt mà bắt hình dong"k có NHỜ nhé: 5-10k/kg tùy món chế biến, chu đáo thì cắt cử đồng bọn trông coi trong khi mình đi mua thêm món khác), xong xuôi thì đem ra ngoài dọc bãi biển, if thik yên tĩnh thì đi đến cuối đường lun (ở đó vắng-rộng rãi nên yên tĩnh dễ ngủ hơn: hồi sau sẽ rõ...hihi) 5k 1 gế-võng, ở đây cũng có nhận chế biến nhưg họ đem vào trong nên mình cũg khó quan sát...nói chung là mắc công chỉ cần trả $ võng+nước uống...ăn xong trăng thanh -gió mát thì giấc ngủ k mộng mị sẽ tràn về (đây là lý do chọn chỗ yên tĩnh đấy ạ hehe) pác sẽ "k cưỡng lại đc" làm 1 jấc tới chiều thì về. Thường cuối tuần thì tầm về sẽ lun kẹt phà nên tùy các pác sxếp tgian.
Thực ra mua hải sản ở chợ cũng đc nhưg muốn rẻ hơn nữa thì vào vựa mà mua vì chợ lấy hàng từ vựa mà hihi
- Còn đảo khỉ g điêu tàn hết r, zô chi tốn 30k??
- tour về có gé ăn dừa nước thì bỏ mấy quán đầu: bán mắc hehe
- Đi dọc đường nhớ để ý mấy bảng ghi SĐT vá xe lưu lại phòng hờ xẹp bánh thì gọi cứu hộ đến tân nơi, đây là công trình of Thanh niên nên yên tâm, k sợ cướp xe (mà if bọn xấu có "tát nước theo mưa" treo biển số giả thì số ta đã đến r--->vô phương cứu: "GIỜ hết CẦN ta r" huhu...)
888 vài dòng cùng các pác

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back