What's new

Kết quả giải thưởng cho các nhóm tham gia chương trình

CVN

Phuot.vn
Staff member
Chúng ta đã khép lại hoạt động Tuần lễ "Phượt vì Mô trường" lần đầu tiên. Dù gọi là Tuần lễ, những các hoạt động của các nhóm thành viên diễn đàn đã trải dài hết tháng 6/2013. Có lẽ từ lần sau chúng ta sẽ phát động Tháng "Phượt vì Môi trường" để các nhóm dễ bố trí thời gian hơn và cũng để thu hút được nhiệu thành viên tham gia hơn.

Tổng kết lại chúng ta đã có 7 nhóm thành viên đã nhiệt tình đáp lại lời kêu gọi của diễn đàn:

1. Nhóm của bác Pmytrung:
Địa điểm: núi Bà Đen ngày 25-26/5; tổng số thành viên: 9 người

2. Nhóm của Đỗ Lạ:
Địa điểm: núi Bà Đen ngày 7-9/6; tổng số thành viên: 29 người

3. Nhóm của Vinh Pham:
Địa điểm: núi Bà Đen ngày 7-9/6; tổng số thành viên: 21 người

4. Nhóm của Biendaikho:
Địa điểm: đèo Omega ngày 9/6; tổng số thành viên: 20 người

5. Nhóm của bạn jimmytrung169:
Địa điểm: bãi biển Kê Gà và đường leo núi Tà Cú, ngày 7-9/6. Tổng số người 57 người chia thành 3 nhóm.

6. Nhóm của bạn nhatrang_cafe:
Địa điểm: cực Đông, ngày 15-16/6. Tổng số người: 20

7. Phối hợp của 04 thành viên của Chương trình Autocar Vietnam Roadrip 2 dừng chân lại Nha Trang trên đường Xuyên Việt, các thành viên Phuot.vn và sinh viên Khoa Khai Thác Đại học Nha Trang
Địa điểm: bãi biển Nha Trang, khu vực từ Hòn Chồng đến Hòn Đỏ.

Diễn đàn đã gửi tiền hỗ trợ kinh phí mua dụng cụ cho cả 7 nhóm với mức 200,000 đồng/mỗi 10 thành viên.

Các bạn có thể xem chi tiết ở topic này: https://www.phuot.vn/threads/99758 và các topic báo cáo KQ trong sub-box.

Tất cả các nhóm đều nhiệt tình, các bạn đều đã thực hiện công việc một cách nghiêm túc và để chọn ra những nhóm đứng đầu là một việc khá khó khăn. Cũng vì lý do đó, ngoài 3 giải 1-2-3, BĐH quyết định trích quỹ diễn đàn trao giải khuyến khích với mức 1 triệu đồng/nhóm cho tất cả 4 nhóm còn lại.

Và kết quả như sau:

1. Giải nhất: nhóm của Đỗ Lạ
2. Giải nhì: nhóm của jimmytrung169
3. Giải ba: nhóm của Vĩnh Phạm
4. Giải khuyến khích: cho tất cả các nhóm còn lại.

Một lần nữa, cảm ơn các bạn và chúc mừng tất cả chúng ta!

Diễn đàn hy vọng luôn nhận được sự ủng hộ của các bạn trong các hoạt động vì cộng đồng, vì môi trường của mình!

Xin cảm ơn BTC “Phượt vì môi trường”.
Theo ý kiến thống nhất của nhóm, số tiền 3.000.000đ (Giải nhì ) sẽ được đến các em nhỏ khó khăn nhân dịp Tết Trung Thu! Hy vọng các em nhỏ sẽ có cái tết Trung thu trọn vẹn và thú vị!

Ôi giờ mới biết có được giải 3 từ diễn đàn, thay mặt các thành viên đã tham gia cảm ơn BĐH.
Với số tiền được trao chắc Vĩnh vẫn giữ lại để bổ sung vào quỹ lắp đặt thùng rác trên đường lên núi Bà Đen.
Kế hoạch chi tiết cho việc này sẽ được cập nhật trên diễn đàn (dự kiến trong tháng 7 hoặc tháng 8, vì cũng đang lên kế hoạch cho sự kiện làm lồng đèn thường niên hàng năm).

Chúc mừng tất cả các bạn, chúng ta đã có một hoạt động thực sự ý nghĩa. Hy vọng rằng những chuyến đi như thế này sẽ không bao giờ dừng lại, mỗi chuyến đi, mỗi bước chân, môi trường xung quanh ta sẽ xanh, sạch và đẹp hơn.

Trời ! Giờ này mới thấy nhóm Pmytrung được giải khuyến khích nhé. Cám ơn BTC - Số tiền này sẽ được chi vào mục đích mua các dụng cụ chuẩn bị cho chuyến dọn rác sắp tới của nhóm

Cám ơn nhiều

TRUNG

Xin cảm ơn BTC “Phượt vì môi trường”.
Theo ý kiến thống nhất của nhóm, số tiền 3.000.000đ (Giải nhì ) sẽ được đến các em nhỏ khó khăn nhân dịp Tết Trung Thu! Hy vọng các em nhỏ sẽ có cái tết Trung thu trọn vẹn và thú vị!

Tuyệt vời!. 1 tinh thần cao thượng!. Chúc nhóm luôn đạt được nhiều thành công trong cuộc sống để mang lại nhiều niềm vui hơn nữa cho những trẻ nhỏ.

Các trưởng nhóm thân mến,

Hôm nay diễn đàn Phuot.vn đã Chuyển khoản giải thưởng cho tất cả các nhóm, vậy các bạn nhận được tiền vui lòng xác nhận trên topic giải thưởng của diễn đàn. Sau ngày 20/07/2013, mọi khiếu nại sẽ không được giải quyết, kính báo ;)

Tổng số tiền cho giải thưởng "Tuần lễ Phượt vì môi trường T6/2013" đã chuyển khoản: 13.500.000đ

1. Nhóm của bác Pmytrung: Đã CK giải KK 1.000.000đ
Địa điểm: núi Bà Đen ngày 25-26/5; tổng số thành viên: 9 người

2. Nhóm của Đỗ Lạ: Đã CK giải nhất 5.000.000đ
Địa điểm: núi Bà Đen ngày 7-9/6; tổng số thành viên: 29 người

3. Nhóm của Vinh Pham: Đã CK giải ba 1.500.000đ
Địa điểm: núi Bà Đen ngày 7-9/6; tổng số thành viên: 21 người

4. Nhóm của Biendaikho: đã CK giải KK 1.000.000đ
Địa điểm: đèo Omega ngày 9/6; tổng số thành viên: 20 người

5. Nhóm của bạn jimmytrung169: đã CK giải nhì 3.000.000đ
Địa điểm: bãi biển Kê Gà và đường leo núi Tà Cú, ngày 7-9/6. Tổng số người 57 người chia thành 3 nhóm.

6. Nhóm của bạn nhatrang_cafe: đã CK giải khuyến khích 1.000.000đ
Địa điểm: cực Đông, ngày 15-16/6. Tổng số người: 20

7. Phối hợp của 04 thành viên của Chương trình Autocar Vietnam Roadrip 2: Đã CK giải KK 1.000.000đ cho Biendaikho

Nhóm dừng chân lại Nha Trang trên đường Xuyên Việt, các thành viên Phuot.vn và sinh viên Khoa Khai Thác Đại học Nha Trang
Địa điểm: bãi biển Nha Trang, khu vực từ Hòn Chồng đến Hòn Đỏ.

Trân trọng cảm ơn.
Phuot.vn

Last edited:
Nhatrang_cafe đã nhận được chuyển khoản của diễn đàn. Số tiền này sẽ được nhóm sử dụng cho chuyến phượt bảo vệ môi trường tiếp theo.
Cám ơn BQT diễn đàn.

[/URL][/IMG]
Đỗ Lạ cũng đã nhận được tiền từ BĐH. Thay mặt nhóm, cám ơn diễn đàn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back