What's new

Unlock iPhone??

Các bác cho em hỏi, có bác nào biết unlock bảng mới của iphone chưa thì chỉ cho em với. Em tính chơi thử 1 con nhưng chúng bảo chỉ unlock được bản cũ thôi, nếu update bảng mới thì tự động nó biến thành cục gạch ngay:( . Hậu tạ, hậu tạ(beer) (beer) (beer) (beer) ...bét nhè...

iPhone xuất xưởng với bản firmware mới (ver 1.1.1) thì chưa unlock được. Nhưng với iPhone update fw lên 1.1.1 thì đã có cách down ngược về fw cũ (1.0.2) rồi unlock lại (nhà em chưa thử)

Last edited:
iPhone xuất xưởng với bản firmware mới (ver 1.1.1) thì chưa unlock được. Nhưng với iPhone update fw lên 1.1.1 thì đã có cách down ngược về fw cũ (1.0.2) rồi unlock lại (nhà em chưa thử)

Hô Hô, thế này thì bác cvn lại làm em suy nghĩ rùi...hôm nào bác thử phát giúp em quả úp ngược ... (c) (c)

Dù sao cũng cám ơn bác, chắc sẽ múc 1 con quá chứ không kiềm chế sự sung sướng được quá lâu ;)

Hô Hô, thế này thì bác cvn lại làm em suy nghĩ rùi...hôm nào bác thử phát giúp em quả úp ngược ... (c) (c)

Dù sao cũng cám ơn bác, chắc sẽ múc 1 con quá chứ không kiềm chế sự sung sướng được quá lâu ;)
Kiềm chế lâu quá là tịt luôn đấy. Tới luôn đi! Giá đang tốt: 570-650 đô/chú, thường thì người bán unlock miễn phí luôn sau khi tự tay mình bóc t... em nó. còn nếu thích chọc thì mang về tự unlock, dễ và ngon như uống một chai Ken vậy :D !

Có phải bác hermes cafe thông báo vậy không? có kiểm chứng không?

Hị Hị, không thể kiềm chế được, em phụt con iphone rùi. Bác nào có hướng dẫn sử dụng của iphone (nếu có bằng tiếng việt thì phê quá) thì share cho em với.

@bác cvn: có vẻ như vụ úp ngược là không được bác à, nếu nâng cấp lên ver 1.1.1 thì iphone sẽ thành ipod và nằm đó luôn chờ bản unlock mới.:LL

OK, bạn Virus, chúc mừng bạn có đồ chơi mới.
Dần dần khám phá nó đi nhé!

Share với bạn một tý tẹo trong số những điều thú vị của iphone nhé:

1. Khi bạn kết nối một cuộc gọi (đi hoặc đến) và đưa máy lên tai nghe thì iPhone sẽ tự động tắt màn hình. Điều này để tránh việc vành tai bạn chạm vào màn hình và vô tình kích hoạt các ứng dụng khác. Khi đưa iPhoen ra khỏi tai thì màn hình lại tự động bật sáng.

Last edited:
6h chiều nay (7 Oct) Tân Á Đông đã unlock thành công 2 chiếc iPhone có fw updated lên 1.1.1 và 2 chiếc khác xuất xưởng với fw 1.1.1. Cả 4 chiếc đều có Modem Firmware 04.01.13_G (Moden Firmware là rào cản lớn nhất).

Hoan hô Việt nam!

http://www.iphonevietnam.net/

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,098
Latest member
sportbarz
Back