What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

SORI 0934756363

Phượt thủ
Em tình cờ biết diễn đàn Phượt , em thấy các tỉnh thành trong nước đều có hội để Phượt . Cho em mạng phép lập hội Phượt những người con xứ biển Nha Trang - xin ủng hộ và cùng Phượt với em qua các quán caffe , karaoke , quán nhậu cóc .....để anh chị em mình biết mặt nhau - cùng chia sẽ thông tin trong cuộc sống bộn bề này nha cả nhà .
Em cám ơn vì tất cả đã đồng hành cùng Phượt ....dân Nha Trang ơi .
Thân !

Có iem k phải dân Nha Trang nhưng yêu biển Nha Trang ah :)). Tầm nửa tháng nữa em đến Nha Trang, em lưu số điện thoại của bác để hỏi han làm phiền bác mấy phút có đc k ah?

Có iem k phải dân Nha Trang nhưng yêu biển Nha Trang ah :)). Tầm nửa tháng nữa em đến Nha Trang, em lưu số điện thoại của bác để hỏi han làm phiền bác mấy phút có đc k ah?

Chào Bạn !
Sẳn lòng hổ trợ thông tin và để pac làm phiền đó nha . Cám ơn vì đã đồng hành cùng SORI .

Phượt NT có nhiều lắm đó, SORi làm thử một phát thì có người hưởng ứng liền mà.
VD: tháng 11/2010 Nha Trang_Kon Tum....3 ngày 2 đêm

Phượt NT có nhiều lắm đó, SORi làm thử một phát thì có người hưởng ứng liền mà.
VD: tháng 11/2010 Nha Trang_Kon Tum....3 ngày 2 đêm
Cám ơn bạn đã chia sẽ , SORI post bài đã lâu ......vậy mà chẳng thấy Nha Trang Mình đâu hết - muốn Phuot lắm chứ ....mà chỉ có 1 mình huhuhuh

Chào chị Sori. Em là mem của Phượt ĐN, cũng muốn làm 1 mem từ xa của PNT đây. Năm nào ít nhất 1 lần em ghé NT, hi vọng dịp tới sẽ cơ hội mời cafe ăn uống cùng chị. Nick YM của em tranthitrung2000. Có dịp ghé ĐN hay Quảng Trị thì hú em nhé ( 0935 111 195).

Các mem NT đâu rồi nhỉ? Hì chắc đang lo kiếm cơm đây.

Mà cái avatar của chị, đúng ngay cái lan can ấy cách đây gần 4 năm em cũng đã tựa vào nó. hihi, ta chạm vào nhau qua cái lan can ở Sing mới ghê chứ :D

Cho đăng kí 1 suất là phượt Nha Trang nhé, hiện mình đang sống và làm việc tại Nha Trang. :)

LongGiang travel nằm trên đường Nguyễn Thiện Thuật thì phải? ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back