What's new

[Hỏi đáp] Địa chỉ mua ba lô TNF, Puma chính hãng tại Hà Nội

succinum

Phượt tử
Chào mọi người, em hiện đang sống tại Hà Nội và có nhu cầu mua ba lô The North Face hoặc Puma chính hãng nhưng không biết địa chỉ nào đáng tin cậy, mong được anh chị em có kinh nghiệm giúp đỡ.
Ngoài ra, em có biết đến trang balophuot.com, rất thích em này balophuot.com/Balo-Laptop/The-north-face-Fuse-Box-Base-Campt.html

nhưng không biết balophuot.com có đáng tin cậy không. Anh chị nào đã mua ở đó rồi cho em xin cái review được không ạ? Em mới chỉ sinh viên, bỏ bao vốn liếng vào đây nên phải cẩn trọng.
Mong mọi người giúp đỡ ^^

Chào mọi người, em hiện đang sống tại Hà Nội và có nhu cầu mua ba lô The North Face hoặc Puma chính hãng nhưng không biết địa chỉ nào đáng tin cậy, mong được anh chị em có kinh nghiệm giúp đỡ.
Ngoài ra, em có biết đến trang balophuot.com, rất thích em này balophuot.com/Balo-Laptop/The-north-face-Fuse-Box-Base-Campt.html

nhưng không biết balophuot.com có đáng tin cậy không. Anh chị nào đã mua ở đó rồi cho em xin cái review được không ạ? Em mới chỉ sinh viên, bỏ bao vốn liếng vào đây nên phải cẩn trọng.

bạn nên chuẩn bị tinh thần tất cả đều là hàng fake cả để mua cho dễ nhé, quan tâm chất lượng, kiểu dáng và uy tín của nơi bán thôi.
Chứ cả nước VN ko biết bao nhiêu cửa hàng bán TNF, mà ai cũng bảo là hàng chính hãng 100%, hàng tuồn từ nhà máy ra (nhưng bạn muốn đặt bao nhiêu cũng có),...... nghe phi lý kinh đi đc.

Bạn thấy chất lượng phù hợp với giá tiền thì mua.

Ngày trước mình cũng có ghé balophuot mua một con (balo), thấy dùng cũng được. Bác chủ hình như tên Khánh, thấy cũng nhiệt tình và dễ thương. Lúc trước bên đó có chính sách ưu đãi giảm giá 10% cho ae bên phượt, không biết giờ còn không.

:)

Mình mua ba lô TNF của chị Balodulíchsaigon xài thấy rất tốt, chả biết thật hay giả, Nếu kỷ tính thì đén tại cửa hàng xe cái nào ưng ý thì mua thôi. còn nhận dạng cho đúng đồ thật thì hoi bị khó vì tiền polime nó còn giả thì cái ba lô là muổi .

Hàng xuất dư xịn đấy bạn ạ ! Cái hàng này nó bị lỗi nên trong nhà máy họ lấy ra bán có vài chục cái thôi . Đây là mẫu balo xuất nhật chứ trên trang mĩ nó đã thay đổi mẫu mới khác rồi !

Tớ cầm con này và đã so sánh rồi !

có gì cần xem alo tớ tớ cũng có con như thế mới vô sài gòn rinh ra mà !

Cậu xem trên phượt tớ có nói về vụ phân biệt thenorthface và thenorthfake đấy !

Tốt nhất nên vào wed của chính hãng. Sau đó chat hoặc gọi điện thoại. Rồi hỏi hàng cần mua xem thử có không? Tiếp theo là ship hàng về. Mình đã mua bằng cách này rồi. Đúng hàng luôn. Đó là hàng Samsonite. Rẻ hơn mua ở Việt Nam nữa vì bên mỹ đang sela..hehhehe

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,534
190,107
Latest member
Nguyenphuhai
Back