What's new

Nhóm Chim & Nho - tách từ topic 10695 và 11915

Pretty Bee

Phượt thủ
Hum nay vui thiệt, nhà mình xung quá hen!em xin phép xen vào ký sự NCT nhà mình mấy hình tối nay cho nó hot nhé:
Đầu tiên là anh Già làng và chị Nhu - hạnh phúc quá hen:

Nhà mình gặp nhau ai cũng vui hết cỡ:

Bác Mèo Bông sung quá đi - làm 2 chai bia cổ vũ cho ngưòi hát đầu tiên là bác già ham vui, he he:

Tê Xê Ku cũng cổ vũ nhiệt tình:

Anh Trung hát sung nhất, nhảy cũng sung. Demi thì tâm trạng hen ( chắc nhớ em gà)

Anh Ku thì sung sướng với giỏ tiền phạt của mọi ngưòi (có vẻ nhìu ghê)

Last edited:
Re: Nam Cát Tiên (28-08) - Chim và Nho hội tụ...

Tiếp tiếp - hot hot:

Chị Như hát có anh Danh múa phụ hoạ bên cạnh:

Cặp song ca đầu tiên: Ngô Tuyền - Mèo Bông:

Tiếp đến là bác Già ham vui - song ca tiếp với Ms Tuyền ( thiếu nữ mà) hi hi!

Và đây, hok bít bác Già làng và chị Như đang làm gì ý nhi???

Cặp này hát và nhảy ăn ý lắm hen!

Ko hỉu Bee đang hát mà làm gì nữa, ek ek!

Anh Sơn bạn anh Trung - chín chắn và điềm đạm, thể hiện qua bài hát cũng vậy ah:

Và kết thúc ra về là được 2 túi quà tặng nhỏ nhỏ xinh xinh, chị Tuyền sung sướng cứ như trẻ con được quà mẹ đi chợ về ý, ha ha!

Thui muộn rùi em đi ngủ, vui quá hok bít có ngủ đc hok, nhà Chim và Nho lúc nào cũng sung và chan chứa tình cảm, mong sớm đc gặp lại mọi người, bi bi...

Chào buổi sáng ....chào buổi sáng .....chào buổi sáng .....Chúc cả nhà ngày mới tốt lành! Hum qua sung quá hậu quả là cái Nokia của em được tắm bia nên giờ chập chập cheng cheng, ek ek! cái lắc tay thì rời em ra đi hok bít jờ nó đang ở phương nào, ek ek! còn cái cổ họng thì đang biểu tình hok cho em nói nữa, ek ek! Không nói được thì viết vậy, tại dư âm của cuộc vui vẫn còn, hí hí!
Nhà mình phấn đấu đều đều mỗi tháng 1 chuyến đi, 1 - 2 buổi off là ok ấy nhỉ, tiếc là 1 số người không thể tham gia thường xuyên được vì điều kiện địa lý: em Gà - Singapore, chị Vân - China, anh Còy - Tiền Giang, Em Diễm Phúc - La Ngà, Em Giang thì còn nhỏ fải lo học, còn anh Trình Ký và anh Đức thì hum nay chắc vì đk bất khả kháng nên hok có mặt đc ( chỉ lần này thui nha) hi hi!
Nhưng nhất định sẽ có dịp hội tu. Ngay tháng tới mọi người đang dự định sẽ thẳng tiến miền Tây, và Còy sẽ nhập cuộc được, ke ke!
Hẹn gặp lại cả nhà ....:)

chào buổi trưa cả nhà! hum qua nhờ dàn đồng ca hoạt động hết công suất "hét" thay cho hát mà hậu quả sáng ni ngủ dậy giọng nói thều thào òi, nhưng mà cảm giác vẫn còn lâng lâng vì vui quá, mọi người thật tuyệt. Ước chi ta họp mặt được đông đủ bé Gà, Vân, Giang, Phúc, Kòi, AnhTrình Ký- Đức thì cuộc quậy phá còn hoành tráng đến cỡ nào nữa nhỉ. ^_^
@Koỳ: hình minh họa làm chị nhìn cứ cười cả buổi, điểm 10 cho chú thích và sự chọn lọc hơi bị tinh tế của e nà. Ah! hum qua mọi người thống nhất về thăm kòi rùi đó, nhớ chuẩn bị tiếp đãi đoàn quân chuyên "khám và phá" này nha

Trời! quả này là xong em rùi! các bác chơi em quá! hu hu! :(( :(( :(( :(( , bắt đền anh Kòy, bắt đền anh Mèo Bông, bồi thường đi! chưa được quyền tác giả mà đã tung ra thị trường tùm lum thjá này roài, hu hu! :(( :(( bồi thường nhanh ko em kiện đấy nhá! :((

Trời! quả này là xong em rùi! các bác chơi em quá! hu hu! :(( , bắt đền anh Kòy, bắt đền anh Mèo Bông, bồi thường đi! chưa được quyền tác giả mà đã tung ra thị trường tùm lum thjá này roài, hu hu! :(( :(( bồi thường nhanh ko em kiện đấy nhá! :((

có gì đâu, chị thấy em đóng fim trông dễ thương mà. Mỗi tội...nhìn tức cười quá thôi. :))

Trời! quả này là xong em rùi! các bác chơi em quá! hu hu! :(( :(( :(( :(( , bắt đền anh Kòy, bắt đền anh Mèo Bông, bồi thường đi! chưa được quyền tác giả mà đã tung ra thị trường tùm lum thjá này roài, hu hu! :(( :(( bồi thường nhanh ko em kiện đấy nhá! :((

Mai mốt nổi tiếng thì còn phải trả tiền lăng xê cho anh nữa đó chứ bắt đền cái gì.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back