What's new

Đấu giá áo Thun nam Made In PAPUA (ĐÃ KẾT THÚC)

wild_honey

Phượt thủ
Hãy đấu giá vì miền Trung ruột thịt và sở hữu trong tay chiếc áo pull over MADE IN PAPUA

Hế lô mọi người

Để tiếp theo khi thế hừng hực đang lên của các bạn tham gia đấu giá quyên góp tiền tài trợ cho bà con MT, Ong xin đưa lên xới 1 món hàng có thể nhiều bạn yêu thích;

Chi tiết hàng : Áo Phông Nam, tay ngắn, cỡ L, (may vai chéo, hơi bị nam tính của ló) ;)
Chất liệu thun, dầy dặn, hợp với tiết trời mùa thu
Mặt trước in hình con chim thiên đường với dòng chữ WE LOVE PAPUA ( ồ zề, Ong cực love Papua)
Mặt sau in hình bản đồ Papua với chữ PAPUA

Áo còn mới tinh tình tình, chưa mặc, Ong mới chỉ ướm thử thôi ;) . Ong rất thít áo này nhưng lúc mua chỉ còn áo cho giai nhưng vì thích, cứ nhắm mắt mua.

- Giá khởi điểm : 180.000 đ
- Bước giá : 30.000 đ
- Kết thúc đấu giá : 16h00 ngày 22/10/2010

- Ai trả giá cao nhât người ấy sẽ thắng, nếu có nhiều người trả giá cùng nhau thì ai trả sớm hơn sẽ thắng. Giờ tính theo giờ của diễn đàn.

- Giao hàng :
+ Trong phạm vi HN giao hàng tận nơi
+ Ngoài HN người mua chịu phí vận chuyển

Toàn bộ số tiền thu được sẽ ủng hộ cho miền Trung!

Các bạn giai, còn chần chừ gì nữa! Hãy xướng giá và sở hữu chiếc áo đầy hình ảnh và niềm tự hào của PAPUA - Vùng đất mơ ước của mỗi phuoter chúng ta!

Hình ảnh về em nó đây

mặt trước

attachment.php

mặt sau

attachment.php

Cận cảnh bản đồ

attachment.php

Xin mời anh em chiến hữu! Xin mời

Last edited:
Re: Đấu giá áo Thun nam Made In PAPUA

Hệ hệ! Ong đang ao ước làm lên lịch sử như em Su. Bạn Nguyên xê ra nhá! Ong biết nhiều bạn yêu Papua sẽ không nỡ để cái áo đẹp đẽ này lọt vào tay Nguyen, chả thế à! ;)

Iem quyết vụ áo này để vợ chồng iem cùng mặc (c)

400K
Thấy địa chủ cường hào vào là em tạm đi lánh.
@wild_honey : Chị Ong nâu không hiểu được tình cảm của em rồi :(

Thấy địa chủ cường hào vào là em tạm đi lánh.
@wild_honey : Chị Ong nâu không hiểu được tình cảm của em rồi :(

@ Nguyen
Chị hiểu quá đi ý chứ! dưng mà chị kín đáo đưa cho em nhỡ lại có mạnh thường quân như June trong vụ Creative Sen Vision xuất hiện ngay sau đó thì seo nhẩy?

Em mua tặng bạn zai rồi đòi tiền nó sau vậy :)

Chị Kiara nhẹ tay tý đê.

Em rón rén trả 430K hehee

P/S: Chị Ong cho hỏi cỡ này zai nào trong Phượt mặc vừa để em tính ạ??? (NT)

Cỡ này Medi mặc thành áo bò đi, CVN mặc thì thành áo thụng! Nguyen mặc thì hở rốn, còn minhtua mặc che được mỗi 2 cái tí, hí hí. (đề nghị 4 bạn này không đấu đá gì ở đấy nhá) ;)) ! Cỡ áo là cỡ L, size người châu Á mình , khá dễ mặc. Còn gái mặc thì đỡ phải mặc quần. Hay là gái cứ vào đấu đá đi nhể! Mua về giai không mặc, ta làm váy!Thật, cơ hội có 1 không 2, nào còn ai có quả áo dư lày ở cả cái Việt Nam này nữa đâu??? việc gì mà phải xoắn cơ chứ ;))

Cảm ơn bạn DTG, kể ra bạn theo đuổi trọn bộ PAPUA collection cũng có lý lắm chứ! trời mát bạn đeo bầu, trời lạnh bạn mặc áo Papua, chiệp! Còn gì hợp lý hơn thế nữa nhẩy! ;) Ai chứ bạn mà thắng vụ đấu giá này, ngoài 3 vòng dạo bờ hồ với bạn ở vụ đấu giá quả bầu, Ong sẽ khuyến mại bạn thêm ..3 vòng bờ hồ nữa, bạn nhể. tks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back