What's new

Đấu giá vì miền Trung - cặp loa Paradigm Atom Monitor v.5 (ĐÃ KẾT THÚC)

battramdao

Phượt tiên
Đấu giá vì miền Trung - cặp loa Paradigm Atom Monitor v.5 (ĐÃ KẾT THÚC)

Tôi cũng xin mạo muội góp 1 cặp loa Paradigm Atom Monitor v.5 để đấu giá vì miền Trung.

SPECIFICATIONS
Design 2-driver, 2-way bass reflex,
quasi-3rd-order resistive port

Crossover 2nd-order electro-acoustic at 2.2 kHz
High-Frequency Driver 25-mm (1 in) H-PTD™ dome
Bass / Midrange Driver 140-mm (5-1/2 in) M-ICP™ cone,
25-mm (1 in) voice-coil, GRIP™ chassis
Low-Frequency Extension* 50 Hz (DIN)
Frequency Response:
On-Axis
30° Off-Axis
±2 dB from 90 Hz - 20 kHz
±2 dB from 90 Hz - 15 kHz
Sensitivity - Room / Anechoic 90 dB / 87 dB
Suitable Amplifier Power Range 15 - 80 watts
Maximum Input Power† 50 watts
Impedance Compatible with 8 ohms
Height, Width, Depth 27.7 cm x 16.5 cm x 25.8 cm
10-15/16 in x 6-1/2 in x 10-3/16 in
Weight (unpacked) 5.2 kg / 11.5 lb each

Loa made in Canada, mới 100% chưa bóc tem, rất thích hợp để đặt trong phòng ngủ, trên giá sách.

Loa đã được review trên tạp chí Stereophile danh tiếng: http://www.stereophile.com/budgetcomponents/907para/index.html

Giá của nhà sản xuất là $400 (tại Việt Nam)

Giá khởi điểm của cuộc đấu giá này là 1.000.000 đồng. bước giá là 200.000 đồng.
Không bao gồm bộ giá để loa.
Loa màu đen.

Kết thúc vào 0h ngày 27-10-2010
Hàng để tại Hà Nội, vận chuyển miễn phí nội thành Hà Nội, các tỉnh khác người mua tự trả tiền cước vận chuyển.
Thanh toán bằng chuyển khoản cho BĐH phuot.com, hàng sẽ được giao sau khi có confirm của BĐH.
Mọi thắc mắc xin liên lạc 09 7557 8998

Rất mong mọi người ủng hộ,

Re: Đấu giá vì miền Trung - cặp loa Paradigm Atom Monitor v.5 - Made in Canada MSRP $

Gái thì dốt mấy cái món này, cụ cho em hỏi phát : em nối vào tivi để xem bóng với cả xem phim thì có phí quá không ạ ?
Nhạc nhẽo thì thế nào ạ?

Như cụ bảo thì thích hợp để phòng ngủ với cả giá sách. Em để phòng khách được không ??

Thôi, dù sao thì em cũng làm phát 2.500k ! :D

Re: Đấu giá vì miền Trung - cặp loa Paradigm Atom Monitor v.5 - Made in Canada MSRP $

KO được đâu su ơi cắm vào TV thì nó đốt luôn cái TV nhà em đới . Kể ra mà có cái chân thì em theo nhưng không có thì thôi :D

Ớ, em tưởng loa nào cũng cắm vào được nhỉ ??

Thế dứt khoát là đốt TV hả Quạt ??

Nếu mà đốt thì em chịu, vì nhà em chỉ có mỗi cái TV để tiệp với cái loa thôi !

Quạt cho ý kiến để em còn biết đường sozi các bác, ặc ặc !!

Chết vì thiếu hiểu biết, hu hu !

Để tăng độ máu tôi xin khuyến mại thêm 2 cái chân loa bằng sắt sơn tĩnh điện rất đẹp (giá thị trường chắc ~ 800k). Loa này phải nối vào ampli thì mới chơi được ạ, không giống loa máy tính đâu ạ.
Cơ hội để sở hữu một đôi loa hàng hiệu với giá tình thương, mua nhanh kẻo hết.

Su cứ đấu giá và với Specs của con loa có độ nhạy là 90 db thì với 1 amply còi cũng có thể oánh nó được . Còn để đấu với TV thì nhất quyết là không thể vì công suất của loa này lơn hơn tầm 7 đến 8 lần công suất cực đại của loa TV ===> cắm vào là đi công suất Audio của TV ngay :D

Bạn Su đã trả 2T5 rồi mà bác . Bác hơn tý nữa đi ạ :D

Bác Quạt đấu giá đôi này để thay Loa toàn dải DIY đi, :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back