What's new

Nơi dừng chân cho phượt tại Nha Trang.

nguyenhuong

Phượt tử
NƠI DỪNG CHÂN CHO PHƯỢT TẠI NHA TRANG.
Tôi củng là một thành viên yêu thích Phượt và qua trang Phượt đọc rất nhiều chuyến đi và củng như những kinh nghiệm đến các vùng miền.
Bắt nguồn tứ đó qua sự phát triển củng như sự mong muốn được đón các bạn Phượt đến Nha Trang có một nơi hội tụ và có sự tư vấn đặc biệt về nới ăn , chốn ở phương tiện đi lại , sự trao đổi kinh nghiệm những bạn trẻ và kinh nghiệm phượt đến khắp vùng miền.
Một địa chỉ đó là Cà Phê "Phượt" nơi hội tụ của các thành viên từ mọi miền đến với Nha Trang.. cùng với sự bắt nguồn ý tưởng từ người bạn là Vủ Thanh Minh với những chuyến Phượt của mình tôi rất mong muốn được là cầu nối giữa quán cà phê Phượt với các bạn.
Đặc biệt vị trí cà phê "Phượt " Nha Trang rát gần trung tâm thành phố. Và hội tụ những sự thuận lợi tốt nhất các điểm open Bus.. và các dịch vụ bỏ trợ khác, đặc biệt các ks rẽ dành cho dân Phượt.
Địa chỉ quán : số 08 NGUYỄN THIỆN THUẬT cách biên Nha Trang 100m

Re: Nơi dừng chân cho phượt tại nha trang.

Hảy đến Phượt để có cảm giác thật thoải mái nhất. Thực đơn lạ và phong phú giá cả phải chăng, trang thiết bị hiện đại , internet tốc độ cao wilees đặc biệt mạnh và có thể lướt web thoải mái , cung cấp các tạp chí liên quan đến thông tin du lịch và tin tức giải trí hàng ngày đáp ứng thông tin tốt nhất khi đến Phượt " Cà Phê ".
Đay là me nu sơ bợ về Phượt Cà Phê

Khuấy leng keng:

Café đen nóng/đá : 5.000.Đ
Café sữa nóng/đá : 6.000 Đ
Café rum : 8.000 Đ
Café trứng : 10.000 Đ

Dây rút

Trà lipton nóng/đá: 10.000 Đ
Trà dâu : 10.000 Đ
Trà Atiso : 9.000 Đ

Ngọt ngào

Kakao nóng/đá : 10.000 Đ
Socola nóng/đá : 10.000 Đ
Bạc xỉu : 10.000 Đ

Sền sệt:

Sữa chua thạch : 10.000 Đ
Sinh tố dâu : 12.000 Đ
Sữa chua dâu dằm : 12.000 Đ
Sữa chua đánh đá : 10.000 Đ

Hầm bà lằng:

Chanh leo : 10.000 Đ
Chanh leo tuyết : 12.000 Đ
Chanh nóng : 8.000Đ
Chanh xí muội : 10.000 Đ
Cam vắt : 14.000 Đ
Đá chanh : 10.000 Đ
Đá me : 12.000 Đ
Nước ép cà rốt : 15.000 Đ
Nước ép cà chua : 15.000 Đ
Nước ép dưa hấu : 15.000 Đ
Nước ép thơm : 15.000 Đ
Sữa chua : 15.000 Đ
Sữa đá chanh : 12.000 Đ
Sữa Tươi : 10.000 Đ
Dừa tươi : 10.000 Đ
Sâm Dứa : 12.000 Đ

Nát bét:

Sinh tố sampuche :12.000 Đ
Sinh tố bơ : 12.000 Đ
Sinh tố thập cẩm : 15.000 Đ

Đóng lọ:

Sting : 10.000 Đ
Trà xanh O : 10.000 Đ
Coca : 10.000 Đ
Pepsi : 10.000 Đ
No 1 : 10.000 Đ
Dr Thanh : 10.000 Đ
Trà C2 : 10.000 Đ

Bảng giá thức uống ấn tượng đấy bạn, nhưng trong bài viết, nhầm lẫn giữa dấu hõidấu ngả nhiều quá, cộng với 1 vài từ sai chính tả..

Bạn bổ sung thêm 1 vài khách sạn giá cả phải chăng đi, như vậy có điểm hơn, không bổ ngang thì cũng bổ dọc mà :D

Góp ý chút thôi, chúc bạn thành công, khi nào ghé quán, giãm 50% nhé, hi hi..

bạn có thể cho biết thêm về giá phòng cũng như những dịch vụ đi kèm như đặt vé, thuê xe v.v.. Tháng 12 mình sẽ có một tour Nhatrang - Quy Nhơn - Nha Trang nếu được mình sẽ nghỉ ở Phượt quán.

bạn có thể cho biết thêm về giá phòng cũng như những dịch vụ đi kèm như đặt vé, thuê xe v.v.. Tháng 12 mình sẽ có một tour Nhatrang - Quy Nhơn - Nha Trang nếu được mình sẽ nghỉ ở Phượt quán.

Chào bạn đã quan tâm đến "Phượt" Nha Trang! ngoài cà phê dành cho Phượt ra thì có những thông tin tư vấn cực kỳ ưu đãi cho Phượt.
Nha Trang tháng 11,12 các khách sạn 1 sao đên mi ni giá phòng giao động từ 100k đến 120k phòng nghỉ gần trung tâm .
Đây là thông tin một nhà nghĩ nhưng tương đương với một ks mini giá mềm cho các Phượt Gia.
Nhà nghỉ Thiên Hòa nằm ở số 67 Trần Quý Cáp, trung tâm thành phố Nha Trang. Nhà nghỉ đầy đủ tiện nghi, thoáng mát, sạch sẽ và đảm bảo đáp ứng nhu cầu của quý khách khi đi dụ lịch cũng như người dân Nha Trang cần 1 chỗ để nghỉ ngơi. Nhà nghỉ gần biển, gần chợ Đầm, gần nhà hàng, gần ga xe lửa( bạn có thể đi bộ hoặc 10k taxi), gần siêu thị lớn nhất Nha Trang, có bãi đậu xe an toàn. Hiện tại chúng tôi gồm có 2 loại phòng:
- Loại 1: phòng đơn dành cho 2 người ( tivi truyền hình cáp, tủ lạnh, máy lạnh, nước nóng/ lạnh, quạt phụ, ra giường sạch sẽ mới và thơm tho...). Giá phòng: 120.000vnd
Phòng đôi dành cho 4 người ( tiện ích như trên). Giá phòng: 200.000vnd
- Loại 2: phòng đôi dành cho 4 người. Giá phòng: 140.000vnd
Về vé xe bus hoặc các Phương tiện khác đều có nhu cầu giá vé Phương Trang : Sai Gòn - Nha Trang , Hoặc Nha Trang - Sài Gòn : 130k , Vé xe giường nằm thuận tiện vói các tuyến Hội An - Huế - Hà Nội giá : 170k đến 200k
Ở gân Phượt cà phêcó một số điểm ăn sáng rất rẽ giá từ 12k - 15k phù hợp cho sự chi tiêu của các phượt Thủ.
Và Phượt Nha Trang với một chương trình chinh phục Mủi Cực Đông của tổ quốc.

Bảng giá thức uống ấn tượng đấy bạn, nhưng trong bài viết, nhầm lẫn giữa dấu hõidấu ngả nhiều quá, cộng với 1 vài từ sai chính tả..

Bạn bổ sung thêm 1 vài khách sạn giá cả phải chăng đi, như vậy có điểm hơn, không bổ ngang thì cũng bổ dọc mà :D

Góp ý chút thôi, chúc bạn thành công, khi nào ghé quán, giãm 50% nhé, hi hi..

Chào bạn, đả ghé thăm topic, do úp thông tin nhanh nên chưa để ý đến lỗi dấu chính tả, sẽ khắc phục từ các bài sau. Nếu đến Phượt mời bạn thương thức cà phê , free lần đầu tiên đến Phượt Nha Trang .

Chúc mừng Nguyên nhé. Nhưng sao khi opening day chả thấy í ới gì bạn hầy?

Có thể cho hình ảnh nhà nghỉ bạn event giá thấp bất ngờ được không?

tháng 06 này mình đi xuyên việt sẽ dừng chân tại nha trang, mình sẽ qua chỗ bạn để ủng hộ và hỏi thêm một số thông tin, cảm ơn bạn trước nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back