What's new

[Hỏi đáp] Bộ đồ vá xe mua ở đâu

chaptervn

Phượt tử
Mình ở Hà Nôi. Các bạn cho mình hỏi mình có thể tìm mua 1 bộ đồ vá xe máy mini ở đâu nhỉ . Mình cần các dụng cụ cần thiết để có thể vá xe + bơm mini. Thanks các bạn

Các tiệm phụ tùng xe gắn máy thường có bán đủ hết bạn à. Những đồ nghề đó cũng không yêu cầu khắt khe gì nên hầu như loại nào cũng dùng được.

Nếu có cần thì có lẽ chỉ cần để ý mua mấy cái móc lốp loại cứng và thép tốt 1 tí để thuận tiện khi thao tác với các loại lốp khác nhau mà thôi.

em dân Sài Gòn, 2 người. Tính tháng 7 này ra Hà Nội, rồi thuê xe máy đi Mộc Chau 3 ngày. Xe máy thì chắc sẽ thuê xe số. Nhưng em đang lo là phải có thêm 1 bộ đồ nghề vá xe mang theo phòng khi bất trắc.
Nhưng mà em đó giờ chưa ra HN lần nào nên k biết địa chỉ mua ở đâu. Giá khoảng nhiêu.
Nếu mắc thì k biết có ai cho thuê ko ta ( đi có 3 ngày mà mua 1 bộ thấy cũng phí ).
ae tư vấn dùm e nha
thanks

Bạn gọi điện hỏi người bạn định thuê xe ấy. Có chỗ gì ở gần ga Hà Nội - Trần Quý Cáp cho mượn luôn bộ sửa xe luôn :). Mình không biết những chỗ khác thế nào nhưng thường chỗ nào chuyên nghiệp chút đều cho bạn mượn luôn bộ đó.

Bạn gọi điện hỏi người bạn định thuê xe ấy. Có chỗ gì ở gần ga Hà Nội - Trần Quý Cáp cho mượn luôn bộ sửa xe luôn :). Mình không biết những chỗ khác thế nào nhưng thường chỗ nào chuyên nghiệp chút đều cho bạn mượn luôn bộ đó.
ok, mình cũng tính mướn khách sạn gần Ga chổ dể đi lại :)
Bạn đi ít thì ra hà nội mình cho mượn nhé. Mình mua một bộ đầy đủ cũng ít dùng. 0964 697897
okay, mình lưu số rồi, đầu tháng 7 mình se lien lạc với bạn. Cám ơn bạn rất nhiều ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,124
Latest member
engulam8
Back