What's new

Hà Giang. chuyển giúp đồ tình nguyện lên Hà Giang

Chichip

Phượt tử
Tình hình là em có khoảng 15 bao đồ tình nguyện ,, quần áo , các kiểu, mỳ tôm.có cac bác nào đi phuot Hà Giang vào đợt tháng mottj này chuyển lên hộ em với , tính gửi ô tô mà đắt lòi mắt, thương bà con quá nhưng kinh phí hạn hẹp đành nhờ anh em trên đường vậy. PM em nhé 01666 330 661 gạp hùng , nt cũng đuoc

Gửi xe khách thì đắt lắm, nếu không nhờ đc ai thì có thể mang ra gửi xe tải. Cũng rất rẻ, mình thường xuyên gửi đồ lên bằng cách này. Tùy theo mức độ to nhỏ của túi đồ mà có giá riêng, nói chung chỉ trong khoảng 10k - 20k/bao hàng là max, cứ nói mang gửi đồ từ thiện thì cũng đc giảm giá nữa.

alo khi nào thì bạn định đi Hà Giang thế. Mình đang định đi phượt mình có xe máy. Nếu bạn cho mình một lịch trình thì mình có thể hợp tác. Mình đang ở Hà Nội
sdt của mình là 0989499138
gmail [email protected]
Liên lạc với mình sớm nhé. Xuân an lành

Mình có anh bạn đang quyên góp sách để ủng hộ cho các em nhỏ ở xã Thài Phìn Tủng huyện Đồng Văn,Hà Giang
Số lượng sách tập trung ở HN chắc là cũng nhiều nhiều,mà chi phí vận chuyển lên đó thì lại cao ngất ngưởng
Vậy nên có nhóm nào đi Hà Giang bằng ô tô,xe giường nằm thì giúp đỡ 1 tay cho các em nhỏ sớm có sách đón năm học mới
Vì lý do an toàn nên mình chỉ nhờ các bạn di chuyển bằng ô tô thôi
Nhóm nào sắp đi thì inbox mình cái nhé
Thanks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back