What's new

Xin facebook của các phượt thủ nổi tiếng!

Snow_flake

Phượt thủ
Xin thưa với các bác là lần đầu tiên e tham gia forum, nếu có gì không phải hay topic đặt không đúng nơi quy định thì mong adm xách sang chỗ khác dùm em chứ đừng mắng em. Tội nghiệp :-(

Tình hình thì e đang là SV năm 3, dự tính là học ĐH xong sẽ bỏ ra 1 năm để làm 1 chuyến xuyên Việt cho thỏa mãn cái khát vọng bấy lâu nay. Nhưng kinh nghiệm & kĩ năng của em là Zero, nên em muốn xin facebook của các phượt thủ lâu năm, dày dặn kinh nghiệm để học hỏi. Nếu bác nào biết thì cho em xin với ah. Em xin chân thành cảm ơn ah! :-D

Bạn nên cày nát cái diễn đàn này rồi hãy tìm kiếm viện trợ tiếp, để khi với những kì cựu đừng phải đặt những câu hỏi kiểu như "đi Ninh Bình thì đi đường nào cho gần ạ"

Em cũng muốn tìm hiểu... Đọc các bài trên 4rum mà 4rum mình rộng quá... Chẳng biết tìm ở đâu cả. Anh/chị có thể giúp e tìm các bài viết hướng dẫn về khâu chuẩn bị trước khi phượt được không ạ? Giả sử e định lên 1 chuyến xuyên Việt chẳng hạn. E cảm ơn nhiều!

Em cũng muốn tìm hiểu... Đọc các bài trên 4rum mà 4rum mình rộng quá... Chẳng biết tìm ở đâu cả. Anh/chị có thể giúp e tìm các bài viết hướng dẫn về khâu chuẩn bị trước khi phượt được không ạ? Giả sử e định lên 1 chuyến xuyên Việt chẳng hạn. E cảm ơn nhiều!

Nếu cảm thấy chưa quen với cấu trúc diễn đàn bạn cứ dùng ô Hỏi phượt mà gõ :)

Trước khi xuyên việt cứ làm vài ba cung bé bé với đoàn hội nào đó. Đi vài lần sẽ quen và học hỏi được từ người khác. Lúc đó bạn sẽ biết khi đi cần chuẩn bị những gì và như thế nào.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back