What's new

Thái or SIng.Giữa tháng 7/2014

Chào cả nhà!
Tình hình là sắp tới vietjetair có mở bán vé đi Thái ỏ Sing chỉ có 2usd..!Vậy tại sao chúng ta lại ko tranh thủ cơ hội này để thoã mản chủ nghĩa xê dịch của bản thân.:(
Vậy mong các hảo thủ+anh hùng võ lâm hãy mau tụ họp vào đây..bàn luận sôi nổi!lên lịch +thiết kế tour để anh em ta có cơ hội khám phá các chân trời mới nhé
Thân ái và quyết thắng!:D

Thật sự thì em chưa có kinh nghiệm phượt phoẹt gì cả!thấy nó có vé rẻ nên hứng máu lên thôi..vậy đề nghị anh em hãy bơi hết vào đây...book vé-lên lịch-sắp tour để mọi người có được chuyến đi an toàn,vui vẻ,tiết kiệm..lót dép ngồi chờ các thánh
Mod cho em vài ngày nhé!đừng del bài em..lần đầu tạo thớt!có sai lầm gì mong được nhắc nhở

mình cũng mới xem tin khuyến mãi của vietjet sáng nay. Tuy nhiên đã mua khuyến mãi của vietjet nhiều lần mình thấy giá 2USD thường chỉ có 1 vé/chuyến chứ không có nhiều, vì vietjet ghi rõ là giá từ 2USD. Nhưng dù sao mình cũng muốn đi nước ngoài thử cho biết. Mình ở SG nhé. Cho đặt nữa cục gạch.

Kệ nó!cứ vé rẻ là tương-giá dễ thương là hốt...!
Mình cũng ở sài gòn.chưa đi 2 nước đó bao giờ...mới chỉ quanh quẩn trong ao làng Vịt ngan thôi!mong có 1 chuyến đi

mới vào vietjet, thấy vé là 450k và 750k/1 chiều (tháng 5), nhưng khứ hồi + tất cả các khoảng thuế má và phí là 2,8tr chưa kể phí trả tiền bằng visa. Xem jetstar cùng thời điểm thì thấy rẻ hơn chỉ gần 2,3tr.

time bán vé rẻ là 20h-24h ngày 31/3, bây giờ bạn vào xem làm zi có.
Nếu đi Sing khứ hồi lun 1tr6, Thái thì 1tr4 allin (chỉ cộng thêm tiền phí thanh toán online)

Dĩ nhiên là bây giờ chưa bán vé rẻ, nhưng mình đã nói giá vé từ 2USD chứ ko phải toàn bộ 40.000 vé rẻ là 2USD hết.

Mình thì khoái đi Sing hơn, sẵn ghé qua Malay 1 chuyến luôn cho biết :D

mình cũng thích đi sing. giá vé khứ hồi của sing là 1tr6 như vậy là rẻ rồi . mà không biết bạn định đi ngày nào cho mình biết được không để mình sắp xếp lích tham gia cùng. có thông tin gì bạn mail cho mình hay nhen. mail của mình: [email protected]

thì tất nhiên là chưa có!
mình muốn bàn+lập hội đâu vào đó..thì mới thống nhất ngày giờ đi..rồi sau đấy mới bôk vé..chứ đâu thể bôk trước bàn sau được

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,183
189,945
Latest member
Karide
Back