What's new

Vị trí của topic bán hàng

kbgdh010

Phượt tử
Mình là chủ topic "[Toàn quốc] Bán áo MOTOJACKET - hàng việt nam xuất khẩu - giảm giá 10%" (link: https://www.phuot.vn/threads/138096-Bán-áo-MOTOJACKET-hàng-việt-nam-xuất-khẩu-giảm-giá-10)

Vừa rồi diễn đàn có sắp xếp lại các topic cho phù hợp với nội dung hàng hóa, mình thất rất hợp lý nhưng topic của mình được xếp vào "xe 2 bánh, phụ tùng và đồ chơi" thì mình thấy ko phù hợp vì:
1. Chuyên mục "Xe 2 bánh, phụ tùng và đồ chơi" với nội dung hàng hóa là: Xe máy, xe đạp và phụ tùng thay thế, đồ chơi lắp thêm. Dịch vụ sửa chữa, cho thuê xe, Mặt hàng của mình không thuộc danh mục trên.
2. Mặt hàng của mình là áo Motojacket, có đầy đủ giáp tay, vai và lưng. Nếu mặc đủ thì là nó áo bảo hộ khi đi đường, nhưng nếu không mang giáp thì cũng có chức năng chống nước mưa, gió rất tốt, phù hợp với trang phục đi du lịch bụi (Mod có thể xem ảnh áo hoặc cmt của các bạn đã mua hàng của mình)
Vì lý do trên mình muốn Mod chuyển topic của mình vào chuyên đề "Trang phục đi phượt" để phù hợp với nội dung "MUA MUA BÁN BÁN" hơn. Mong hồi đáp của diễn đàn.
Xin cảm ơn.

Mình đồng ý với ý kiến của bạn. Đã chuyển topic của bạn về đúng box.

Nhân đây, nếu bạn nào có topic bán hàng nào đã được chuyển vào box không hợp lý thì vui lòng cung cấp thông tin luôn trong topic này để các Mod điều chỉnh!

Cảm ơn các bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back