What's new

[Hỏi đáp] Hỏi về cung đường Ngọc Lặc - Mường Lát - Sài Khao - Mai Châu .

nguyenhoangha

Độp độc hành
Chào các bác , sắp tới em định xe đạp từ Nghệ An ra Mộc Châu và đang cần thông tin con đường từ Ngọc Lặc đi Mường Lát rồi vào Sài Khao ra trung tâm xã Mường Lý đi dọc sông Mã ra ngã ba Co Lương lên Mai Châu . Bác nào biết xin giúp đỡ ạ , xin cảm ơn .

đi theo cung đường HCM đến T.Trấn Ngọc Lặc thì rẽ lên q.lộ 15 đi qua q.lộ 6 chỗ Mai Châu.

Đường sơ sơ thì em cũng biết rồi bác ah, chỉ là bác có biết về tình hình mặt đường thế nào thì cho em xin thông tin với.\
Đoạn đường Mường lát - Mai Châu và cả đoạn từ Cẩm thủy vào Mường Lát nữa, sửa từ lâu lắm rồi không biết đã xong chưa, có những đoạn em thấy đến 2, 3 năm rồi mà vẫn thấy Tivi đưa tin đang sửa chữa???/

Chào các bác , sắp tới em định xe đạp từ Nghệ An ra Mộc Châu và đang cần thông tin con đường từ Ngọc Lặc đi Mường Lát rồi vào Sài Khao ra trung tâm xã Mường Lý đi dọc sông Mã ra ngã ba Co Lương lên Mai Châu . Bác nào biết xin giúp đỡ ạ , xin cảm ơn .

Em cũng cùng mong muốn tìm hiểu thông tin cung đường đấy với bác, nếu bác có thông tin gì, cho em tham khảo với nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,556
190,123
Latest member
Clayjenson
Back