What's new

[Hỏi đáp] Khu vui chơi giải trí ở Tân Bình??

dabanh273

Phượt tử
Các chị ơi, có chị nào ở SG thì cho em hỏi chút. Mai em từ Hà Nội vô SG chơi dắt theo cả nhà (mà thực ra mẹ con đu bám theo ông xã đi công tác, hè mà). Vợ chồng em sẽ ở khách sạn gần sân bay, chỗ quận Tân Bình. Vậy các chị có biết gần đó có nơi nào vui chơi giải trí không ạ? sợ ông xã đi làm cả tuần chỉ rảnh mỗi chủ nhật mà mẹ con chỉ nằm khách sạn cũng chán lắm. Cảm ơn các chị nhiều.

vì ông xã em có việc nên hoãn lại, khoảng 3 ngày nữa mới đi vào Sài Gòn, các chị ơi giúp em với, em cám ơn nhiều!

Sướng thế, chỗ Tân Bình thì ít có đi chơi được, thôi ráng chịu bắt taxi đi đến khu trung tâm rồi mẹ con vui chơi thả ga cho ông chồng lo trả tiền, hehe

Nếu chỉ trong khu Tân Bình thôi thì cả nhà kéo qua CT Plaza chơi đi, có khu trò chơi em bé, mua sắm, ăn uống, film, cafe.
Còn siêng đi thì nên dắt các bé đi Kizcity đi, chắn chắn bé sẽ thích. Vào kizcity khỏe lắm, cứ để cho mấy đứa trẻ tha hồ chơi, mình khỏe thì đi theo xem các bé chơi, học. còn mệt thì ngồi nghỉ, vẫn đảm bảo an toàn 100% cho các bé.

Tân Bình hả, chắc mấy khách sạn gần sân bay, khu đó có gì mình cũng không biết vì chưa đến đấy, nhưng bạn có thể đưa con bạn đi đến AEON MALL Tân Phú, địa chỉ 30 Bờ Bao Tân Thắng, hay là đi Đầm Sen ở quận 11 cũng đc đó.

mình mới nghĩ ra cái này hay nè, mà khỏi phải tốn nhiều tiền lun, cho 2 mẹ con ra chỗ gần sân bay ngồi ngắm may bay cũng sướng ak, hehe

AEON mall đó bạn, hôm trước chồng mình cũng đi tương tự bạn đó. Mình ở Hưng Yên, chồng cũng đi công tác rồi mình đi ké, có mấy người bà con dắt đi qua đây. Sướng lắm, mua được quà về cho mọi người, lại được ăn nhiều món lạ. Đợt sau anh đi vào Nam tiếp thì mình cũng ráng đeo theo cho vui.

AEON mall đó bạn, hôm trước chồng mình cũng đi tương tự bạn đó. Mình ở Hưng Yên, chồng cũng đi công tác rồi mình đi ké, có mấy người bà con dắt đi qua đây. Sướng lắm, mua được quà về cho mọi người, lại được ăn nhiều món lạ. Đợt sau anh đi vào Nam tiếp thì mình cũng ráng đeo theo cho vui.

Tới đó mẹ con chụp ảnh tự sướng rồi khoe bố cũng được. Đang có chương trình "Doraemon và vương quốc trên mây" đó, trang trí nhiều cảnh đẹp lắm, đưa con tới đây đi bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back