What's new

[QC] Camera hành trình dành cho Phượt thủ

Status
Not open for further replies.

Duca

Phượt thủ
Gần đây, trào lưu sử dụng camera để ghi lại hành trình du lịch, di chuyển hoặc vận động đang rất phổ biến trong giới phượt và dân chơi thể thao. Đây là loại camera gắn trên đầu hoặc tay lái của xe đạp, xe máy.
Một số dòng chuyên dụng như Sony Action Cam HDR-AS100VR có thể chịu được tác động của ngoại lực, chống được va đập và không thấm nước và bụi bẩn.
Hơn nữa, đây là dòng camera dành cho những chuyến đi phượt nên sở hữu ống kính với góc siêu rộng, cung cấp một góc nhìn lên đến 170° - cách hoàn hảo để ghi lại những cảnh ngoạn mục của sườn dốc trược tuyết và những đường núi quanh co. Với bộ xử lý hình ảnh mạnh mẽ BIONZ X™ và cảm biến 13.5MP, kèm theo đó là khả năng chống nước cực tốt, ổn định hình ảnh điện tử mạnh mẽ SteadyShot™ mới bù trừ cho mọi rung lắc trong chuyển động mang đến cảnh quay mượt mà không mờ hay hình ảnh bị nhoè, đồng hồ Live-View Remote đi kèm cho bạn chủ động theo dõi các cảnh mà mình đang quay đồng thời điều khiển được máy từ xa, Action Cam HDR-AS100VR vượt trội hơn so với những đối thủ hiện nay.
Một trong những ý nghĩa của việc đi phượt là nhìn ngắm những cung đường tuyệt đẹp, những vùng đất hoang sơ, vì vậy còn gì tuyệt vời hơn nếu bạn có thể chia sẻ những đoạn clip trong quá trình phượt của mình cho người thân bạn bè và hơn nữa là trên mạng xã hội, dòng camera thể thao này chắc chắn sẽ khiến các phượt thủ hài lòng.

Đây là những đoạn phim ngắn do các bạn đã đi phượt ghi lại bằng Action Cam HDR-AS100VR, các bạn tham khảo nhé.

[video=youtube;Ff34o7TRt2I]
https://www.youtube.com/watch?v=Ff34o7TRt2I[/video]

Sony Action Cam tặng voucher 1 triệu đồng khi mua Action Cam cho 40 thành viên đăng ký sớm nhất.

Hãy nhanh gửi thông tin cá nhân của bạn ( Họ tên, CMND, số điện thoại ) đến email: [email protected] để đăng ký nhận voucher nhé!

Last edited by a moderator:
Thanks Bác đã share bài này, giờ em tự tin để mua Action Cam đi phượt rồi

Giá máy này giờ là bao nhiêu tiền vậy bác chủ? Tặng 1 voucher là trừ luôn vào giá máy ah?

Bác thớt cho ít hình và thông tin thêm đi.

Như là lưu trữ bằng gì.

Dung lượng lưu 24h thì sẽ là bao nhiêu Gb

Pin sài đc bao lâu

v.v...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member