SN PHƯỢT 19-20/7/2014: Phượt lên Tám, khám phá Nha Phu

Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Results 1 to 2 of 2

Topic: Đi phượt Hà Nội - Hội An

Bài
    1
    Post Thanks / Like

Post Đi phượt Hà Nội - Hội An

Em chào các anh chị. Em là lính mới của diễn đàn, muốn xin kinh nghiệm của các anh chị ạ. Em và bạn em muốn đi phượt Hội An, nhưng chưa biết đi thế nào cho hiệu quả. Đi tour thì chắc chắn bỏ qua rồi vì em không thích kiểu cưỡi ngựa xem hoa ấy. Bọn em đang ở Hà Nội. Các anh chị cho em mấy tips từ phương tiện đến địa điểm ăn uống, ngủ nghỉ, vui chơi với ạ. Bọn em định tranh thủ đi cuối tuần thôi nên dự định 4 ngày là căng, có khi chỉ đi 3 ngày là hợp lý, vì còn phải đi học. Cảm ơn cả nhà rất nhiều
    Bài
    6,144
    Post Thanks / Like
    Blog Entries
    3

Đã có mấy topic viết rất kĩ, rất rõ về Hội An trong box Miền Trung này. Bạn chịu khó tìm hiểu, đọc và rút ra thông tin cần thiết. Nếu cần hỏi thêm thì viết vào các topic đó cho tập trung nhé.

Topic 1
    Topic 2
    Topic 3

Tôi tạm khóa topic này. Nếu cần mở vì lý do đặc biệt thì bạn gửi thư cho tôi.
  3. Thanks Trần Bảo Cầm thanked for this post