What's new

Tầm 10 triệu nên đi du lịch nơi nào & tìm bạn đồng hành

Chào mọi người, em chưa có kinh nghiệm đi du lịch nước ngoài lần nào nên lên đây lập topic xin tư vấn nên đi nước ngoài với chỉ 10tr vỏn vẹn .
Bên cạnh đó, em cần tìm thêm các bạn đi chung cùng , mọi ý kiến đều được hoan nghênh

10 TRIỆU BAN CÓ THỂ ĐI tour MALAY-SING TRONG KHOẢNG 1 TUẦN :) với phong cách Ta Ba lô . Hoặc CAM -LÀO -Thái trong 1 tuần ...có nhiều lựa chọn lắm bạn. 10 triệu là đủ cho dạng "xách balo lên và đi" rồi. Tuy nhiên tìm bạn đồng hành đi nước ngoài lần đầu thi ban phải xem kyỹ lại vài thứ nha.

Chào mọi người, em chưa có kinh nghiệm đi du lịch nước ngoài lần nào nên lên đây lập topic xin tư vấn nên đi nước ngoài với chỉ 10tr vỏn vẹn .
Bên cạnh đó, em cần tìm thêm các bạn đi chung cùng , mọi ý kiến đều được hoan nghênh
Bạn có thể đi Cao nguyên Cameroon ở Malay, nhiều lựa chọn lắm bạn ah

Đi Lào - Thái - Cam đi em.
Nhóm của mình đã đi 12 ngày, chi phí mỗi người khoảng 8,5tr năm 2012.
Ăn uống thoải mái từ nhà hàng buffet, đến food court và street food.
Ngủ thì nhà nghỉ có, khách sạn 3* có và trên train & ga tàu cũng có luôn :D

Nhóm mình đi SING-Malay vào ngày 12/2/2015 đến 17/02/2015 với chi phí tầm 6-7tr mỗi người. Nếu bạn thích thì nhắn cho mình Facebook của bạn để mình add bạn vào group nhé. Thân!

Đi mấy đảo ở Philippines cũng đẹp lắm bạn (Boracay và Palawan chẳng hạn). Mình tính đi Palawan trong tháng 10 hoặc 11, nếu bạn muốn đi Phil trong thời gian này thì phản hồi mình. Btw, mình là girl đang thực tập tại Philippines, nên nếu bạn muốn đi lúc nào cũng được, tầm tháng 10 hoặc 11/2014 :)

Nhóm mình đi SING-Malay vào ngày 12/2/2015 đến 17/02/2015 với chi phí tầm 6-7tr mỗi người. Nếu bạn thích thì nhắn cho mình Facebook của bạn để mình add bạn vào group nhé. Thân!
Cho mình đi chung với nhóm bạn vào thời gian này với. mail của mình là [email protected].Rất mong tin của bạn.cảm ơn bạn trước nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back