What's new

[Chia sẻ] Hành trình 63 tỉnh thành

Shuchin1990

Phượt tử
Chào các bạn, ấp ủ bao năm rồi, lần nào cũng VÁC BALO RỒI BỎ XUỐNG. Tình hình là tháng 3 năm 2015 mình sẽ có chuyến đi tất cả các tỉnh trên đất nước Việt Nam. Khởi đầu từ Cà Mau. Các bác có kinh nghiệm thỉ hướng dẫn mình với. Hiện tại thì mình chỉ biết tập thể lực thôi, còn những vấn đề khác thì mình còn thiếu kinh nghiệm lắm. Mình tính đi trong vòng 3 tháng ah. Help me

Hehe! Có thể là 1 partner với chú.
Cơ mà tháng 4 thì tui đi với. tháng 4 tui nghỉ việc, tui cũng tính đi dong hết VN rồi về thích làm gì thì làm, không phải xoắn nữa.

My God, Con gái mà âm điệu và ngôn từ cứ như nam nhân.
Kinh thật, con gái mà đi vậy thì ai cũng phái né! :v

xin chào chị, đúng là ý tưởng "bé" gặp nhau. Em cũng đang ấp ủ đạp xe xuyên Việt, nhưng mới ra trường và đi làm được 1 tháng nên chưa có tiền. Em định sẽ bắt đầu chuyến đi vào sinh nhật thứ 25, tức là lúc kết thúc hợp đồng làm việc, có 2 năm để chuẩn bị, e định sẽ đi trong 1 năm. Rất muốn làm quen kết bạn với chị để chia sẻ học hỏi kinh nghiệm

xin chào chị, đúng là ý tưởng "bé" gặp nhau. Em cũng đang ấp ủ đạp xe xuyên Việt, nhưng mới ra trường và đi làm được 1 tháng nên chưa có tiền. Em định sẽ bắt đầu chuyến đi vào sinh nhật thứ 25, tức là lúc kết thúc hợp đồng làm việc, có 2 năm để chuẩn bị, e định sẽ đi trong 1 năm. Rất muốn làm quen kết bạn với chị để chia sẻ học hỏi kinh nghiệm
Chú ni giống tui nè, phải đi trước cái tuổi 25. Cơ mà chú tính 2 năm thì hơi xa, nhiệt huyết sẽ mất hết. Tui còn 6 tháng, thỉnh thoảng cũng đi loanh quanh giữ lửa, không thì mình tính ko như trời tính được!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back