What's new

[Hỏi đáp] Em sắp đi Phú Quốc,xin hỏi về Khách Sạn ở Phú Quốc ạ,.

kc9

Phượt tử
Chào các bạn đã từng du lịch Phú Quốc, mình mới đặt vé đi Phú Quốc đầu tháng 4 này, nhưng chưa biết ở đó có dễ đặt KS ko ? vì mình lần đầu tiên đi và cũng chưa có thông tin gì cả, vậy ai đi rồi hoặc đang làm ở KS nào thì cho mình chút thông tin và giá cả với để mình book phòng trước cho chắc chắn. Phòng mình muốn thuê giá vừa vừa tiền thôi hihi
Cảm ơn mọi người nhiều(BB)

Chị em vừa đi Phú Quốc về, ở cái THiên Hải Sơn, bugalow giá 1tr/đêm. Chị ấy đi về bảo có hồ bơi to, đẹp. Thích. :)_

Phòng khách sạn tại PQ có giá từ 300k đến 300usd một đêm, tùy theo budget của bạn mà mọi người mới tư vấn được . Tuy nhiên có lời khuyên là hãy chọn phân khúc 3 hoặc 4 sao để được thoải mái và sự phục vụ chuyên nghiệp .
3 sao : Thiên Hải Sơn , Huong Bien
4 sao : Eden , Long Beach

Bạn có thể vào xem bài viết hồi ký chuyến đi Phú Quốc - Hà Tiên của mình để biết thêm thông tin chi tiết bạn nhé! Mình đặt phòng có 400.000 ah. Ở resort đẹp nhưng mắc tiền, nếu bạn có nhiều tiền, có thể ở các resort như Hương Biển, Thiên Hải Sơn hay Long Beach, giá từ 60 USD trở lên. Lưu ý, nếu bạn muốn vui thì đừng thuê resort nào nằm cách xa thị trấn Dương Đông vì sẽ buồn lắm. Còn nếu bạn muốn có không gian riêng và yên tĩnh thì thuê các resort xa thị trấn Dương Đông, cũng khá rẻ, khoảng 500 k - 700k / 1 phòng/ 1 đêm.
Chúc bạn có chuyến đi vui vẻ

Mình mới đi phú quốc hồi đầu tháng 6, vote cho khách sạn Anh Đào, khách sạn đẹp, gần chợ đêm dinh cậu, lễ tân cực kỳ dễ thương, giá phòng 450k/ngày.

Post bài rồi mới đọc lại, chủ top đi từ tháng 4 rồi :(. anyway để lại chút thông tin cho các bạn dự định đến phú quốc.

Post bài rồi mới đọc lại, chủ top đi từ tháng 4 rồi :(. anyway để lại chút thông tin cho các bạn dự định đến phú quốc.

hihi , dù sao cũng cảm ơn bạn đã có 1 thông tin đáng ghi nhận dành cho mem phượt.
Khách sạn Anh Đào mới đi vào hoạt động vào năm 2010. Với ưu thế mới, phòng đầy đủ tiện nghi lại nằm trên đường Trần Hưng Đạo gần chợ Đêm Dinh Cậu, khách sạn Anh Đào sẽ là lựa chọn tối ưu trong phân khúc khách sạn bình dân- giá rẻ.
Điện thoại đặt phòng : 0776393931 .

Phú quốc thì đẹp rồi bạn ah, và làm sao để chuẩn bị cho mình 1 tour du lịch chi phí thấp, với giá phải chăng mình nghĩ ban nên tìm hiểu trước vài trang phân phối tour du lịch ví dụ như vbid.vn . Và nhờ tư vấn. Hy vọng bạn có 1 kỳ nghỉ vui vẻ và lý thú

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back