What's new

Hỏi đáp về cuộc thi "Bứt phá Điểm cực hạn Bản thân"

Re: Hỏi đáp về cuộc thi "Bứt phá Điểm cực hạn Bản thân"

Ad cho mình hỏi, post bài với tiêu đề như thế nào là hợp vậy và hình ảnh nào đăng trong bài viết cũng phải gắn vào logo của chương trình sao? Và đoạn chia sẻ dài bao nhiêu là đủ cũng như hastag gắn ở đâu ak? Mình cảm ơn

Like là dùng nick Facebook để like hay phải dùng tài khoản Phuot.vn vậy ad

Ad cho mình hỏi, post bài với tiêu đề như thế nào là hợp vậy và hình ảnh nào đăng trong bài viết cũng phải gắn vào logo của chương trình sao? Và đoạn chia sẻ dài bao nhiêu là đủ cũng như hastag gắn ở đâu ak? Mình cảm ơn

Chào bạn,

Để dự thi, bạn lập topic với tên do bạn đặt. Không có quy định bắt buộc phải đặt tên thế nào, khuyến khích đặt tên thật bứt phá bạn nhé.
Hình ảnh dự thi bạn phải gắn khung ảnh của cuộc thi, chúng tôi có kèm link của khung ảnh.
Một bài dự thi là một topic, có thể có nhiều hình ảnh. Hashtag kèm theo từng ảnh hoặc đầu bài, hoặc cuối bài bạn nhé.

Like chỉ tính trên diễn đàn Phuot.vn, dùng tài khoản Phuot.vn để like bạn nhé. Chúng tôi cũng chỉ tính like trên post đầu tiên của topic dự thi.

Chúng tôi đang chờ đợi bài dự thi của bạn :)

Mình xin hỏi mình là thành viên mới được 1 bạn tham gia cuộc thi giới thiệu đến web, vì vậy mình vừa đăng ký thành viên và like ủng hộ bạn ấy như vậy có đúng quy định không bạn.

Chào bạn,

Cuộc thi này cũng như nhiều hoạt động khác của diễn đàn Phuot.vn không phân biệt thành viên cũ mới bạn nhé.

Bài cá nhân, có được đăng nhiều ảnh và nhiều cung trong 1 post không ah?

Bài cá nhân có thể đăng nhiều ảnh trong 1 post bạn nhé. Còn nếu nhiều cung thì có thể nếu cùng chủ đề, cùng ý, nhưng bạn tách thành nhiều bài dự thi khác nhau hay hơn chứ.

Cuộc thi tuần đầu tiên chừng nào kết thúc vậy Ad?

Chào bạn, như chúng tôi đã thông báo, thời điểm chốt like của các tuần thi cá nhân lần lượt là 9h sáng ngày 20/11, 9h sáng ngày 27/11 và 9h sáng ngày 4/12 bạn nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back