What's new

Tụ tập ACE thích khám.. phá những con đường ven sông

voongsenh

D17_ F320B
Gạ gẫm ACE thích khám.. phá những con đường ven sông

Bon chen tí với những vụ leo núi hay khám phá biển sâu của các cụ :))
Sông ngòi ở Việt nam thì nhiều vô kể
Trong mọi chuyến đi của dân bụi thì ko nhiều thì ít cũng dính dáng đến 1 đoạn đường nào đó men 1 con sông hay suối..
Nhưng chỉ tập trung chuyên môn theo 1 dòng sông hay con suối , tả ngạn hay hữu ngạn thì iem thấy ít cụ nào đã làm.

Làng quê , đồng ruộng Việt nam luôn gắn liền với sông ,suối . Mọi sinh hoạt diễn ra đều gắn liền với nó .

Cứ cuối tuần là iem lọ mọ lang thang ven những triền đê , thả cái mà nói 1 cách hoa mỹ là cái Hồn =)) theo gió và dòng chảy của sông ngòi
Sắp tới iem làm 1 phát ven sông Lô , đoạn từ Tuyên quang lên Hà giang . Vậy nên muốn tụ tập anh chị em nào có cái máu như iem thì nhập bọn cả vào đây rồi : Lên đường thôi tâm hồn ta hỡi :)

Hình ảnh iem mượn tạm của các bác trong hội nhà báo VN

Last edited:
Chương trình cụ thể là ngã 3 sông Gâm với sông Lô trong thời gian tới này:))

Chỉ cần 2 đến 3 nhân là lên xe được rồi các bác ợ.(c)
Tùy hứng qua cầu nên ko cần phải lập trình các cụ nhé =))

Last edited:
Từ HG về TQ có đi qua 1 cái sông (ngay gần quốc lộ ấy), chắc nó hả bác hay sông khác??? Em cũng lót dép hóng thôi.........Già cả rùi!

Vụ 30/4 này chắc là ko thể lập trình đc rồi :shrug: vì gần quá nên chắc mọi người có kế hoạch cả.
Nên tôi đề xuất khoảng trung tuần tháng 5, nắng lên đường khô ráo và có lũ tiểu mãn nên sông Lô có nước (c) thì sẽ đẹp hơn, mà lúc đó có mưa nên có nhiều loại măng rừng, nếu anh em ta có ngả bàn đèn ở đâu cũng có thể có món nhắm ví dụ như măng nứa , măng giang xào thịt người thì tuyệt cú mèo (beer).
Vị trí xuất phát bắt đầu từ chân cầu Bợ thuộc huyện Hàm yên Tuyên quang

Re: Gạ gẫm ACE thích khám.. phá những con đường ven sông

Tối nay mời các bác tham gia vụ triền đê , tắm sông vào trung tuần tháng 5 này tại tượng đài Lê nin nhá
Thời gian lúc : 20h tại quán trà đá ngay sát phòng bảo vệ của công ty công viên :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back