What's new

[Chia sẻ] Muốn được làm quen với các bạn ở các tỉnh miền Tây

Tôi là một fan của phươt.com từ rất lâu ,bây giờ đã về hưu , tháng 4/2015 này sẽ về VN đi du lịch bằng xe máy, tôi mong muốn được làm quen với các bạn đang cư trú tại các tỉnh miền Tây như : Bến Tre , Vĩnh Long , Trà Vinh , Sóc Trăng , Bạc Liêu , Cần Thơ , Rạch Giá , Hà Tiên , Đồng Tháp , An Giang , Cà Mau... để nhờ huớng dẫn những điểm đạc biệt của địa phương. Nếu bạn nào cảm thấy có thể giúp được xin cho biết qua email hoặc phone , tôi sẽ liên lạc trước khi đến.
Cảm ơn
metmoi1951

Re: Muốn được làm quen với các bạn ở các tỉnh miền Tây.

Cháu chào bác, cháu rất ngưỡng mộ tinh thần phượt của bác. Hí cháu ở Bắc không phải miền Tây nhưng rất hân hạnh khi được làm quen với bác

Cháu chào bác, cháu rất ngưỡng mộ tinh thần phượt của bác. Hí cháu ở Bắc không phải miền Tây nhưng rất hân hạnh khi được làm quen với bác

Cảm ơn cháu ,
Hân hạnh quen cháu , lúc này chú chưa có chương trình đi phượt về huớng Bắc , thú thật là chú rất mê đi du lịch các nơi bằng hình thức tự túc mà bây giờ gọi là phượt , lần đầu tiên phượt của chú là năm 12 tuổi ,là năm 1963 ,lúc ấy là 1 thiếu sinh huớng đạo, chú cùng với 1 ngươi bạn bằng tuổi cùng thiếu đoàn , mỗi đứa 1 xe đạp 1 ba lô , 1 gậy và 1 tấm tăng , 2 đứa xin phép nhà rồi cứ thế đạp xe đi , lúc đàu là Thủ Đức ,rồi lên Biên Hòa ,rồi Định Quán , được trớn làm luôn một lèo Di Linh , Bảo Lộc rồi Đà Lạt. Bây giờ nghĩ lại thấy mình liều thật. Sống nửa đời ở trong nước thế mà chú chưa đi được bao nhiêu , bây giờ thảnh thơi rồi , chú bắt đầu thực hiện ước mơ của mình , bước đầu là miền Nam , sau đó sẽ chuyển huớng nếu các điều kiện cho phép.

Cảm ơn cháu ,
Hân hạnh quen cháu , lúc này chú chưa có chương trình đi phượt về huớng Bắc , thú thật là chú rất mê đi du lịch các nơi bằng hình thức tự túc mà bây giờ gọi là phượt , lần đầu tiên phượt của chú là năm 12 tuổi ,là năm 1963 ,lúc ấy là 1 thiếu sinh huớng đạo, chú cùng với 1 ngươi bạn bằng tuổi cùng thiếu đoàn , mỗi đứa 1 xe đạp 1 ba lô , 1 gậy và 1 tấm tăng , 2 đứa xin phép nhà rồi cứ thế đạp xe đi , lúc đàu là Thủ Đức ,rồi lên Biên Hòa ,rồi Định Quán , được trớn làm luôn một lèo Di Linh , Bảo Lộc rồi Đà Lạt. Bây giờ nghĩ lại thấy mình liều thật. Sống nửa đời ở trong nước thế mà chú chưa đi được bao nhiêu , bây giờ thảnh thơi rồi , chú bắt đầu thực hiện ước mơ của mình , bước đầu là miền Nam , sau đó sẽ chuyển huớng nếu các điều kiện cho phép.
Chúc chú thật vui vẻ khi về lại quê hương nha:)

Khi về Trà Vinh, Anh cần thông tin gì cứ phone cho mình : 0918586917. Rất mong được làm quen với Anh. Chúc anh có những chuyến đi thăm lại cảnh vật quê hương thật vui với nhiều trải nghiệm thật hay. Yamaha_1958.

Cảm ơn bạn nhiều lắm , Trà Vinh là điểm dừng chân ngày đầu tiên trong chương trình của mình , sẽ gọi khi đến và nhờ bạn huớng dẫn.

Website của chúng tôi không được cho phép truy cập tại nơi Quý khách cư trú. Chân thành cáo lỗi vì bất tiện này.

Tết này cháuvà vợ về vn chơi ,dư đinh đi hết miền tây và đ̃ảo phú quốc, đi tour tháilan,sin+malai,nếu chú vềvn tháng 3 thì đi phượt với vợ chồng con cho vui.kínhchú

Tiếc quá , chú về VN đầu tháng 4 và chỉ ở VN có 1 tháng ,còn Mã , Thái , Sing , Bali , Nhật , Hàn , Tầu thì chú đã đến rồi , chỉ có ở VN là chưa đi được nhiều vì hồi xưa trong chiến tranh. Hẹn cháu dịp khác nhé !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back