What's new

[QC] Quẩy hết mình với mùa lễ hội cuối năm nào anh em!

Status
Not open for further replies.

dauduongxocho

Phượt tử
Tình hình là cuối năm rồi, không biết các anh em có kế hoạch ăn chơi gì chưa nhỉ?? Mình nghe nói năm nay có chương trình “Rực Rỡ Sắc Màu Lễ Hội 2014” do Heineken tổ chức, mà mình để ý chương trình nào Heineken làm cũng độc đáo hết, năm nay chắc cũng không ngoại lệ (beer). Có anh em nào muốn quẩy tưng bừng mùa lễ hội cuối năm nay thì tham gia luôn nè (NT)

Re: Quẩy hết mình với mùa lễ hội cuối năm nào anh em!

Tổ chức ở đâu vậy thớt? Năm ngoái quẫy trận tới 2h sáng mới về ngất ngây con gà tây roài :))
Hóng vụ này

Vào đây nà bác nào mà ún bia Heineiken chắc biết trang này
www.facebook.com/heineken

Năm ngoái nhờ cập nhật mà mình được quẫy cùng các ngôi sao thật là đã :))

Năm nào mà Ken không tổ chức bác ơi, tui khoái chương trình chào đón năm mới của Ken, không lẫn vào đâu được. Mà không biết năm nay tổ chức ở mô nhỉ

Năm nào mà Ken không tổ chức bác ơi, tui khoái chương trình chào đón năm mới của Ken, không lẫn vào đâu được. Mà không biết năm nay tổ chức ở mô nhỉ

Cũng đang hóng, năm ngoái tổ chức đón chào năm mới ở TPHCM hoành tá tràng. Năm nay nghe đồn hình như không có tại TPHCM hay sao đó :(.
Tối qua nhậu quắc cần câu giờ chưa tỉnh đây, ăn lễ noel cực lớn :))

Cũng đang hóng, năm ngoái tổ chức đón chào năm mới ở TPHCM hoành tá tràng. Năm nay nghe đồn hình như không có tại TPHCM hay sao đó :(.
Tối qua nhậu quắc cần câu giờ chưa tỉnh đây, ăn lễ noel cực lớn :))

Ăn NOen lớn quá, chả bù cho mềnh. Nghe đồn năm ni tổ chức ở HN. Mí bạn HN sướng nhen.

Tổ chức ở đâu vậy thớt? Năm ngoái quẫy trận tới 2h sáng mới về ngất ngây con gà tây roài :))
Hóng vụ này

Tham gia lễ hội đó thì 2h về là còn sớm chán. Nhớ năm em đi lúc về không tài nào ra được đông quá có đi được đâu mà.

Ăn NOen lớn quá, chả bù cho mềnh. Nghe đồn năm ni tổ chức ở HN. Mí bạn HN sướng nhen.

năm ngoài tổ chức ở Nha Trang, Hà Nội, và TPHCM, năm nay ko biết như thế nào, có hoành tráng như mọi năm ko, năm ngoái đông khiếp chen chân ko nổi, chỉ biết đứng từ xa mà xem thôi

Làm gì mà ko tổ chức. Cái này là truyền thống của Heniken rồi.

năm ngoài tổ chức ở Nha Trang, Hà Nội, và TPHCM, năm nay ko biết như thế nào, có hoành tráng như mọi năm ko, năm ngoái đông khiếp chen chân ko nổi, chỉ biết đứng từ xa mà xem thôi

Mấy đứa bạn ngoài HN của em năm ngoái xem hình quẫy Party gato ghê gớm =]]

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back