What's new

[QC] Heineken chai mới "Dấu ấn cho sự hoàn hảo"

Status
Not open for further replies.

mecusing

Phượt thủ
Thiết kế bao bì mới của chai Heineken quả là chuẩn không cần chỉnh. Nắp chai mới với ngôi sao đỏ cùng dòng chữ HEINEKEN QUALITY khắc nổi và đặc biệt là cổ chai được bọc bằng nhãn giấy bạc, nghe đồn là giúp giữ chất lượng của bia tốt hơn. Mình luôn thích Heineken ở chỗ này: luôn đổi mới và tạo cho người dùng những trải nghiệm tuyệt vời. Bác nào đã uống chai mới thì tám xíu nào :H

Re: Heineken chai mới "Dấu ấn cho sự hoàn hảo"

Heineiken là bạn đồng hành cùng mềnh. Cũng từng là người đi tham quan nhà máy. Ủng hộ Ken ra mẫu mã mới và nâng cao chất lượng

Ken ra mẫu mới đổi mới nhìn đẹp nhỉ. Cái quan trọng là chất lượng ún ngon là nhất quả đất (NT)(NT)
Uống Ken mà đừng có len ken là được :))

Ken ra mẫu mới đổi mới nhìn đẹp nhỉ. Cái quan trọng là chất lượng ún ngon là nhất quả đất (NT)(NT)

Len ken cũng được nhưng đừng có lăng nhăng. Mẫu này ra bữa giờ rồi, uống đã muốn lủng túi với cái mẫu này.

Len ken cũng được nhưng đừng có lăng nhăng. Mẫu này ra bữa giờ rồi, uống đã muốn lủng túi với cái mẫu này.

Mẫu mới này nhìn bắt mắt bác nhỉ. Hôm nhậu nhìn cái thùng Heineiken cái giật mình. Ủa tết rồi hả ta. ???Chưa làm được gì hết năm rồi , chạy đua thôi :))
Kính bác cho tỉnh ))

Mẫu mới này nhìn bắt mắt bác nhỉ. Hôm nhậu nhìn cái thùng Heineiken cái giật mình. Ủa tết rồi hả ta. ???Chưa làm được gì hết năm rồi , chạy đua thôi :))
Kính bác cho tỉnh ))

Thế này thì em lại càng say ngất ngây. Bây giờ bắt đầu đếm ngược rồi. Chiều nay cty em party lại xõa cuối năm.

Kính bác cho tỉnh ))

mẫu mới này ra cũng được 1 thời gian rồi bác ợ, nói chung cũng ok, nhìn sang chảnh hơn, chất lượng thì vẫn toẹt như trước nhé

thay đổi chai nhưng chất lượng vẫn không đổi, phải không các cậu ?

Nãy mình uống Ken mà không có nhìn kĩ chai bia, nhưng mà ngon..chung thủy với mỗi anh này thôi.

Nhiều khi tui tự hỏi sao Ken chịu khó đầu mẫu mới quá,tốn kém
nhưng mờ bây giờ tui biết mỗi lần ra mắt mẫu mới là đều có lí do,
như lần này là giữ chất lượng bia tốt hơn.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back