What's new

Lại 1 lần nữa thất bại

e mới tham gia diển đàn nên củng muốn chia se 1 chuyến đi với các a c e chú bác hi hi
em là dân kỷ thuật nên văn chương có diều hơi tệ mong các bác đọc có thấy chướng chướng thì bỏ qua cho
chuyển là sau một thời gian đi làm vất vả thì củng tới lúc được nghỉ ngơi nên 2 vk ck có xách con xe và một ít tiền làm 1 chuyến gọi là heheheh
chuận bị cho con xe
https://i1009.photobucket.com/albums/af215/trannguyenhoang_90/DSC_1114_zps8a754e81.jpg[/IMG]
thay nhớt là quan trọng nhất
shell untra cho khởi đầu
và đồ nghề đem theo cho em nó nhieu day là đủ tháo rả xe luôn hih ihi

mọi thứ đã chuẫn bị xong vả lên đường hi hi hi h

tiết kiệm tiền nên sắm luôn cái mini par trên xe để khỏi nghé mấy quán uống nước tôn tiền hi hi

tuy lớn rồi cưới vk rồi nhưng mê one piece lăm thành phan cuồng luôn nên làm cái tem cho nó hoành tráng

lên đường mình chọn thứ 2 để mấy anh police chuyển ca hay họp gì áh để đưởng trống hi hi
mới lết ra khỏi được đường tránh biên hòa thì vk nó than mệt nên ghé vào tiệm ven đường cho em nó đánh 1 giấc thế là mất nó 2 tiếng 11 mới đi tiếp hu hu mất ... nó buổi sáng rồi

chuận bị tư trang lên đường tiếp hehehe siêu nhân gao biến hình

ac ac ac 1 lan chỉ duoc có 10 tấm thôi áh hu hu hu thoi mai up tiếp

Re: lại 1 lần nửa thất bại

Bạn này cười nhiều còn hơn mình nữa hehe (trước giờ tưởng đâu mình mình top ten phần này chứ =)))

Bác ơi up tiếp đi, chưa thấy thông tin gì nói là "một lần nữa thất bại" cả. Chuyến đi của bác vẫn diễn ra bình thường mà, thất bại ở đây là gì thế, hóng chuyện của bác

Mà không có ảnh các bác bỏ mẹt ra xem ạ, nhìn như linda ấy,
Ps: gặp ngoài đường chắc vẫn nhận ra nếu các bác vẫn để nguyên hiện trường :))

hi` hi` bạn nhắc lại mình mới để ý đọc lại thấy cười quá trời hah hahahah như bi khùng khùng áh tai mình hay cười nên lúc viết củng nhiểm nhiểm tí bác thông cảm

lên đường nà

chạy một hồi thì củng tới được cục đá huyền thoại đất phương lâm hay đỉnh quán gì thì phải mình hok nhớ 9 xác lắm

tiếp thôi

12h rồi trời náng nẻ đầu luôn nghỉ ngơi ăn uống tí nha vk

3g hao pin ba cố luôn

ngủ 1 giấc nào hi hi hi ( theo yêu cầu của bạn kia tháo mặt nạ ra hehehe )

vk ck thọ thọ bất thân mổi người 1 vỏng nha
https://i1009.photobucket.com/albums/af215/trannguyenhoang_90/11615_323054891232260_698654701949046262_n_zps5749f32e.jpg[/IMG]
ngủ ngủ vậy thôi chứ mình củng chuẩn bị hàng họ hết rồi hi hi

ngủ mà cứ lo lo nên quất 45 phút thôi hi hi

ngủ 1 giấc ngon lành luôn tỉnh dậy thấy con xe vẩn còn vk thì ngáy khò khò hên vãi hi hi
thôi đi tiếp hi hi hi

tời ơi tê dis quá đi đèo chuối ơi

cho gps thành cái camera hàn trình luôn

lên vk

gặp cái tháp canh của mấy chú kiểm lâm hay của ai áh thấy hok có người nên bệnh fakebook tái phát

hiện nguyên hình hehehehe

đoạn vắn hok thấy xe tải làm cái nửa vk nó la quá trời hahahaha

hết đèo bảo lộc thì thấy có mấy chú policia hình như bắt tốc độ nghi nghi nhớ lại hình như nảy giờ mình chạy 60 70 ko thì phải nên teo teo bugi hok muốn tốn tiền ngu nên nghỉ lại 1 tí hi hí đợi mấy chú về đả

vả rốt cuộc củng tới được tp đà lạt hehehehe lạnh vãi ko vì mấy chú công an thì đâu ra nông nổi này 9 h mới tới đường cao tốc
cái gps nó súi dại mình mình chạy vô đường cao tốc chạy 1 hồi thấy cái bảng cấm xe máy mới ghê chứ đâm đầu phóng ra lại thì gặp 2 chú công an nhìn mình cười cười hahahaha mém nửa mất tiền ngu hahah u m a ' mày cái điện thoại gps
Hú hồn hahahahaha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,465
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back