What's new

[Chia sẻ] Nha Trang-Phú Yên-Quảng Nam-Đà Nẵng-Huế-Quảng trị_ Nào cùng nhau đi tàu lửa các bạn!!

Nha Trang-Phú Yên-Quảng Nam-Đà Nẵng-Huế-Quảng trị_ Nào cùng nhau đi tàu lửa các bạn!!

Với lý do thân gái dặm trường + sợ chết kinh niên nên mình đành chọn cách di chuyển bằng tàu hỏa,,, tuy giá thành hơi cao so với xe khách 1 tý nhưng an tâm ngủ 1 giấc là đến nơi,,,,:D:D:D

Ngày 1 : HCM - Nha Trang
4h30 lết cái thân già ra ga xe lửa
(tư liệu lấy trên mạng vì đi lúc đó trễ chuyến nên chạy như chạy giặc)
Đọc báo thấy là tàu hỏa có nhiều thay đổi về mặt hình ảnh nên đi coi thử xem sao nhưng hơi bị vỡ mộng 1 xíu,,,, :(:(, ngày đầu mình nằm giường tầng 3 vì ko mua được vé tầng dưới,, hỡi ôi thân hình 65kg mập như heo leo lên cái tầng mà trần thấp ko thể nào ngồi thẳng lưng đươc,,, mình đếm mình cụng đầu ko dưới 10 lần hic hic... hết có tâm trạng chụp choẹt
được cái là nếu ai thích ngắm cảnh nên mua ghế ngồi,, cảnh so đẹp

Re: Nha Trang-Phú Yên-Quảng Nam-Đà Nẵng-Huế-Quảng trị_ Nào cùng nhau đi tàu lửa các b

bình tĩnh bạn,, mình củ mì internet lém,,, sáng mai có time làm 1 phát tới Hội An lun

Re: Nha Trang-Phú Yên-Quảng Nam-Đà Nẵng-Huế-Quảng trị_ Nào cùng nhau đi tàu lửa các b

Thấy bạn mở cùng 1 lúc 2 topic có tên giống nhau, cái này có nội dung, cái kia có mỗi cái tên và vài dòng cụt ngủn nên tôi xóa cái kia, để cái này lại cho nó khỏi trùng lặp :).

Chờ những bài tiếp theo của bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,542
190,113
Latest member
4AuFa
Back