What's new

Gà 8 - 4: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Status
Not open for further replies.
Sorry cả nhà vì sai sót của F1 đã làm topic Gà 8-3 biến mất một cách khó hiểu và đầy tiếc nuối. Hiện topic này đang được tìm và khôi phục lại với sự giúp sức của bác CVN.

Tiện thể, topic Gà 8 - 3 cũng đã lên tới gần 150 trang nên trong thời gian chờ đợi các min, mod khôi phục lại, mời Nhà Gà vào đây tiếp tục chém gió, trao đổi, rủ rê nhau đi khắp mọi nơi nhé.

Cám ơn cả nhà.

Chắc là bạn F1 chuẩn bị làm lễ đón nhà mới a Tú ạ ^^ mềnh ngồi hóng lịch thôi :))

Đón nhà mới, thứ 5 này, mọi người đi xem phim tại Platinium Cineplex - The Gadern. Có Chọi, Rều đã đăng ký xem. Buổi chiếu 18h45. Sau đó đi siêu thị Big C mua đồ nhắm ra Sân Mỹ Đình hóng mát, ai có diều thì mang đi luôn. Haha. Ai đăng ký thì pm. Hạn chót 11h ngày thứ 5 tuần này.

Đón nhà mới, thứ 5 này, mọi người đi xem phim tại Platinium Cineplex - The Gadern. Có Chọi, Rều đã đăng ký xem. Buổi chiếu 18h45. Sau đó đi siêu thị Big C mua đồ nhắm ra Sân Mỹ Đình hóng mát, ai có diều thì mang đi luôn. Haha. Ai đăng ký thì pm. Hạn chót 11h ngày thứ 5 tuần này.

Hấp dẫn đây, nhưng đi làm về xong lại đi xem phim giờ này đến 9, 10h mới được ăn có đói lắm ko :shrug:, mà nhà mình ơi, có ai rảnh đi chụp sen hồ Tây với mình đi, nghe đồn sen nở đẹp lắm rùi.(c)

Hấp dẫn đây, nhưng đi làm về xong lại đi xem phim giờ này đến 9, 10h mới được ăn có đói lắm ko :shrug:, mà nhà mình ơi, có ai rảnh đi chụp sen hồ Tây với mình đi, nghe đồn sen nở đẹp lắm rùi.(c)
Ờ, kể ra thời gian thì không hợp lý lắm. Nhưng mà tranh thủ ăn trước đi. Xem xong là ăn thêm ở chỗ Mỹ Đình. Hihi. Chiều Chủ nhật đi chụp sen đê. Cục mỡ tham gia luôn. Ở nhà buồn lắm.(c)

Xin chào toàn thể anh em nhà Gà GC có 3 vấn đề cần và muốn cùng anh em giải quyết.

Thứ 1: Muốn off 1 buổi để cop ảnh cưới HG.

Thứ 2: Như Gà Rều đưa tin ở trên thì nhà mình sẽ đi xem phim Paul (kẻ đào tẩu kỳ quái). Phim rất hay, nội dung lôi cuốn, hài hước. có 2 suất chiếu là 18h45 và 20h45.
- Nếu như nhà mình xem xuất 18h45 thì liệu mọi người có đến được đúng giờ không. xem phim xong thì có thể ăn ngay tại đấy, GC chưa ăn thử bao giờ nhưng nhìn cũng hấp dẫn. Có cơm suất và lẩu 1 người.
- Còn xem xuất 20h45 thì cả nhà ăn trước rồi xem phim sau. Ăn chung 1 chỗ cho đỡ mất thời gian chạy đi chạy lại.
- Giá vé là 40k mọi người nhé. Thời gian phim là 1h44p. xem trailer ở đây. http://www.platinumcineplex.vn/vi/phim/dang-chieu/183.html
Trong ngày mai mọi người quyết nhé để GC đi mua vé, ai đi xem thì nt vào dt cho GC.
Đã có GC, Gà Rều, Gà Ruồi

Thứ 3: Ở rạp kim mã có diễn kịch Kinh dị, chủ nhật này đã hết sạch vé, nếu muốn xem thì chủ nhật tuần sau mới xem được. Giá vé là 150k,200k, 250k. có lẽ chúng ta đi xem 150k là được. Hạn chót đăng kí xem kinh dị là thứ 4 nhé để còn mua cho sớm không sợ hết vé. GC nghĩ không đi xem cái này hơi phí.

Mấy mem mới có tham gia vụ nào không, ném đá, ném gạch thoải mái nhé.
@MAbu: em đâu rồi lên hà nội mà không chịu chào anh chị gì cả. Đi xem phim đi.

Xin chào toàn thể anh em nhà Gà GC có 3 vấn đề cần và muốn cùng anh em giải quyết.
=)) mình đọc câu đầu cứ tưởng vấn đề nghiêm trọng lắm cơ, đọc xong cả 3 vấn đề thì lăn ra cười, toàn chơi là chơi.=))=))
Mình đăng ký cả 3 chương trình luôn (c), đề xuất xem lúc 8h30, mọi người tập trung ăn uống rồi đi xem cho thoải mái, chứ xem xong rồi ăn như lần trước chẳng thấy ngon miệng gì cả vì quá bữa và mệt.;)

Đi xem sớm đi chứ xem 8h30 thì 10h30 mới xong, về đến nhà muộn lắm :(. Giờ em phải tự đi về :(.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,178
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back